ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ HiMedia.... จะซื้อต้นเดือนหน้า จะมีรุ่นใหม่ ออกหรือเปล่า ครับ  (อ่าน 3085 ครั้ง)

ออฟไลน์ tama2u

• *

สนใจ  HiMedia Q6

ไปเจอว่ามี Q16  ด้วย  แต่เป็นภาษาจีน  อ่านไม่ออก

Q10  ยังน่าซื้อหรือเปล่า  ยังหาของได้ไหม

กับ Kuro

กลัวซื้อ ไม่กี่วัน  ตกรุ่น   ขอบคุณครับ     [ร้องไห้]

สรุป  ตอนนี้ยัง เลือกไม่ถูก

เเนะนำด้วย ขอบคุณครับ    [ปลื่ม]

ออฟไลน์ tum_mai_gu

• *
เท่าที่รู้........ผมรอ Himedia 4k ออกอยู่อะ ชิบ hisilicon เหมือนตัว 5,6,10II แต่ตัวใหม่กว่า
เล่นfull3d ได้เหมือนรุ่นปัจจุบัน ควอตคอร์ ละก็เป็นแอนดรอย 4.4
(ข่าววงในน่ะนะ)

แต่อย่างไรก็ตามมันยังไม่ออกในเดือนสองเดือนนี้หรอกครับ กว่าจะได้มาขายในไทยอีก

ผมว่าอุปกรณ์เทคโนโลยีซื้อยังไงเด๊วก็ตกรุ่น อย่าคิดมากเลยคับ ซื้อแล้วสุขใจจบ อย่าไปมองตัวอื่นเพิ่ม....เดี๊ยวทุกข์เป่าๆ
......(เเต่ผมยังรอน่ะนะ.....)

ออฟไลน์ khaikem1

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เท่าที่รู้........ผมรอ Himedia 4k ออกอยู่อะ ชิบ hisilicon เหมือนตัว 5,6,10II แต่ตัวใหม่กว่า
เล่นfull3d ได้เหมือนรุ่นปัจจุบัน ควอตคอร์ ละก็เป็นแอนดรอย 4.4

แต่อย่างไรก็ตามมันยังไม่ออกในเดือนสองเดือนนี้หรอกครับ กว่าจะได้มาขายในไทยอีก

ผมว่าอุปกรณ์เทคโนโลยีซื้อยังไงเด๊วก็ตกรุ่น อย่าคิดมากเลยคับ ซื้อแล้วสุขใจจบ อย่าไปมองตัวอื่นเพิ่ม....เดี๊ยวทุกข์เป่าๆ

มาแน่นอนที่ ThaiMKV ประมาณกันยายนครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ตั้งงบไว้เท่าไรครับ ตอนนี้ Kuro จัดโปรโมชั่นอยู่ 3590฿ ที่ digilifegadget ทุกสาขาครับ

ออฟไลน์ UNCENSORED

• Edge LED TV member

มาแน่นอนที่ ThaiMKV ประมาณกันยายนครับ

ขอราคาก่อนเลยได้ไหม อิอิ