ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม ชุด Jamo S606 HCS3 ตอนนี้มีร้านไหนขายมั่งครับ  (อ่าน 2497 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixgto

• Hologram 3D TV member
    • PsnThailand
รบกวนสอบถาม ชุด Jamo S606 HCS3 ตอนนี้มีร้านไหนขายมั่งครับ
พอดีโทรถามหลายที่ บอกไม่มีของแล้ว เพราะมีตัวใหม่ออกมา
เห็นมีกระทู้ล่างๆ มีคนโพสบอก มีร้าน จัดโปร เหลือ 15000 บาท ใครพอจะทราบมั่งครับว่า ร้านไหน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ toommenk

• LCD TV member
  • **
Re: รบกวนสอบถาม ชุด Jamo S606 HCS3 ตอนนี้มีร้านไหนขายมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 09:20:48 am »
ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด น่าจะเป็นกระทู้ผมนะครับ ถ้าผมปล่อยไก่ก็ขออภัยครับ
jamo 606 ตอนนี้ไม่มีของใหม่แล้วครับ ผมเห็นเป็นมือสองอยู่ที่เซียร์รังสิตชั้นบนสุดแต่มีเฉพาะคู่หน้านะครับ
ราคานา่จะราวๆสิบห้าแหละครับ ถ้าสนใจลองไปสอบถามดูครับ
ตอนนี้ jamo มีเซ็ทใหม่ s626 ราคาราวๆยี่สิบห้าน่าตาสวยเรียบขึ้นครับ แต่ยังไม่เคยฟัง
ส่วนเซ็ทที่บอกว่าราคาโปรลดเหลือสิบห้านั้นเป็นของ wharfedale quartz series ครับ
ทั้งเซ็ทราคาลดเหลือสิบห้ากว่าๆจากราคาเดิมราวๆสามสิบครับ

ผมเห็นเจ้าชุด wharfedaleนี้แหละลดราคาลงมาเยอะมากเลยสนใจ แต่แอบชอบ jamo อยู่เลยลังเลครับ
ผมว่าจะไปลองฟังของwharfadale ก่อนว่าถูกใจมั้ย ค่อยตัดสินใจอีกทีครับ

ปล.ย้ำอีกครั้งไม่รู้ว่าผมปล่อยไก่รึปล่าว ถ้าผิดพลาดกราบขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ mixgto

• Hologram 3D TV member
    • PsnThailand
Re: รบกวนสอบถาม ชุด Jamo S606 HCS3 ตอนนี้มีร้านไหนขายมั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 12:06:28 pm »
ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด น่าจะเป็นกระทู้ผมนะครับ ถ้าผมปล่อยไก่ก็ขออภัยครับ
jamo 606 ตอนนี้ไม่มีของใหม่แล้วครับ ผมเห็นเป็นมือสองอยู่ที่เซียร์รังสิตชั้นบนสุดแต่มีเฉพาะคู่หน้านะครับ
ราคานา่จะราวๆสิบห้าแหละครับ ถ้าสนใจลองไปสอบถามดูครับ
ตอนนี้ jamo มีเซ็ทใหม่ s626 ราคาราวๆยี่สิบห้าน่าตาสวยเรียบขึ้นครับ แต่ยังไม่เคยฟัง
ส่วนเซ็ทที่บอกว่าราคาโปรลดเหลือสิบห้านั้นเป็นของ wharfedale quartz series ครับ
ทั้งเซ็ทราคาลดเหลือสิบห้ากว่าๆจากราคาเดิมราวๆสามสิบครับ

ผมเห็นเจ้าชุด wharfedaleนี้แหละลดราคาลงมาเยอะมากเลยสนใจ แต่แอบชอบ jamo อยู่เลยลังเลครับ
ผมว่าจะไปลองฟังของwharfadale ก่อนว่าถูกใจมั้ย ค่อยตัดสินใจอีกทีครับ

ปล.ย้ำอีกครั้งไม่รู้ว่าผมปล่อยไก่รึปล่าว ถ้าผิดพลาดกราบขออภัยด้วยครับ

สรุป ผมอ่านผิดเองครับ ขออภัยด้วยครับ ^_^
wharfedale quartz series ราคา 15k น่าสนใจมากครับ
ไม่ทราบพอจาบอกร้านได้ไหมครับ พอดี มี งบ ประมาณนี้พอดีเลย

ขอบคุณมากๆครับผม

ออฟไลน์ noom03

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 03:26:46 pm »
hifi tower อ่ะครับ หรือ hd cityshop ซีคอน เค้าจะมีร้านตัวแทนลองโทรไปถาม hifi tower ดูก่อน เผื่อมีร้านใกล้บ้านครับ  [รัก]

ออฟไลน์ toommenk

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 04:56:21 pm »

สรุป ผมอ่านผิดเองครับ ขออภัยด้วยครับ ^_^
wharfedale quartz series ราคา 15k น่าสนใจมากครับ
ไม่ทราบพอจาบอกร้านได้ไหมครับ พอดี มี งบ ประมาณนี้พอดีเลย

ขอบคุณมากๆครับผม
ต้องถามก่อนว่าคุณ อยู่แถวไหน
ส่วนผมจะไปขอทางร้านเค้าลองฟังก่อน ที่ซีคอนสแควร์ ประมาณต้นเดือนหน้าอ่ะครับ
ผมก็มีงบประมาณนี้เหมือนกัน ตอนแรกก็คิดว่าจะเอางบนี้ไปถอย ซับ asw250 ก่อนแล้วค่อยเก็บสตางค์ไปถอย jamo
แต่พอเห็นโปรของ wharfedale แล้วลังเลเลย
ก็คงจะจัดชุดนี้มาก่อน แล้วซับค่อยผ่อนเอาแหละครับ
ส่วนเรื่องเส้นสายอนาคตอีกหน่อยค่อยว่ากันครับ