ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเกี่ยวกับ อะแดปเตอร์ led sony  (อ่าน 931 ครั้ง)

ออฟไลน์ wcst

• LCD TV member
  • **
ขอสอบถามเกี่ยวกับ อะแดปเตอร์ led sony
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 05:24:01 pm »
ไปเลือกดู led 42 นิ้ว เห็นของ Sony ราคาน่าสนใจ แต่พนักงานขายบอกว่า
ของ led sony จะมีปัญหาเรื่องอะแดปเตอร์ มาก่อนเลย ไม่เหมือนยี่ห้ออื่นๆที่เสียบไฟตรง
ตอนแรกก็เฉยๆ คิดว่าพนักงานอยากเชียร์ยี่ห้ออื่นมากกว่า เลยไปเข้าดูร้านที่ 2 และ 3 ก็พูดเหมือนกัน
อยากถามท่านที่ใช้อยู่เป็นยังไงบ้างครับ
และตอนนี้เลยเปลี่ยนใจ จะเอาพานาแทนละครับ อยากทราบว่าพานารุ่นนี้เป็นยังไงครับ
เพราะเขาบอกเป็นจอรุ่นใหม่ น่าสนใจไหมครับ