ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านซ่อม cloud ibox ครับ  (อ่าน 1484 ครั้ง)

ออฟไลน์ tuomteam

• Flat TV member
  • *
หาร้านซ่อม cloud ibox ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 08:30:20 am »
ไมทราบว่ามี ท่านใดรับซ่อม cloud ibox1 บ้างครับ อาการน่าจะแลนด์เสียครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: หาร้านซ่อม cloud ibox ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 09:04:26 am »
รุ่น ๑ เปล่าครับ ถ้าใช่ หาซ่อมไม่ได้ครับ ไม่มีใครกล้ายกชิปแลนเปลี่ยน แม้แต่มือดีที่บอร์ดโบราณยังไม่รับเลยครับ แนะนำหาร้านที่รับเทิร์นตัวนี้เปลี่ยนเป็นรุ่นใหม่ดีกว่า

ออฟไลน์ tuomteam

• Flat TV member
  • *
Re: หาร้านซ่อม cloud ibox ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2014, 07:24:29 am »
ขอบคุณมากครับพี่