ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดยูทูบจากสมาร์ททีวี ให้เสียงออก AVR ทำอย่างไร..???  (อ่าน 2323 ครั้ง)

ออฟไลน์ S_Surawut

• Edge LED TV member
 [โขกโต๊ะ]ผมใช้ sharp 60le950x เปิดยูทูบ ดูMV , ฟังเพลง จากสมาร์ททีวี แล้วต้องการให้เสียงผ่าน avr denon # 1513 ครับ ต้องต่อสายยังไงครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ... [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ pekookja

• LCD TV member
  • **
Re: เปิดยูทูบจากสมาร์ททีวี ให้เสียงออก AVR ทำอย่างไร..???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2014, 03:35:38 pm »
ก็ไม่รู้ซิน่ะ ถ้า 2.0 CH ก็ต่อ Audio out ก็ได้นิครับ

ถ้า 5.1CH ขึ้นไป ผมใช้ สาย optical ครับ

ออฟไลน์ S_Surawut

• Edge LED TV member
Re: เปิดยูทูบจากสมาร์ททีวี ให้เสียงออก AVR ทำอย่างไร..???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2014, 04:14:42 pm »
ก็ไม่รู้ซิน่ะ ถ้า 2.0 CH ก็ต่อ Audio out ก็ได้นิครับ

ถ้า 5.1CH ขึ้นไป ผมใช้ สาย optical ครับ
[กระดึบ]เดี๋ยวลองดูครับ...แล้วมีแนะนำอีกมั้ย