ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า CEN.GRAND 5i-360 สามารถรับสัญญาณเสียงจาก ทีวีได้มี๊ยครับ  (อ่าน 1355 ครั้ง)

ออฟไลน์ montri.wp

• *
คือว่า CEN.GRAND 5i-360 ต่อเข้าทีวี ทางช่อง HDMI1.4 (ARC)
อยากทราบว่า CEN.GRAND 5i-360 สามารถรับสัญญาณเสียงจาก ทีวีได้มี๊ยครับ
หรือต้องมีการ ตั้งค่าอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ HD Digital Shop

• Full LED TV member
ไม่ได้นะครับเพราะช่อง HDMI ของ Cen Grand เป็นช่องปล่อยสัญญาณอย่างเดียวครับ

ถ้าจะให้เสียง TV ออกต้องต่อเข้าที่เครื่องเสียงนะครับ

อยากได้ข้อมูลเพิ่มลองติดตามต่อที่ www.facebook.com/hddigitalshop นะครับ