ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ HD Player ซักตัวครับ เอาไว้ดู 3D ไม่เน้น Wifi  (อ่าน 2127 ครั้ง)

ออฟไลน์ lapawong

• Flat TV member
  • *
เป็นคนที่ชอบโหลดหนังมาเก็บไว้ ไฟล์ avi  mkv iso และไฟล์อื่นๆอีก เอาแบบ อ่านได้หมดอะครับ งบขอไม่เกิน 3000บาท จะเอาไว้พ่วง กับ 47LB670T ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PeakHDPlayer

• Full LED TV member
  • PeakHDPlayer.com ??????? HD Player ??? Android Box
    • http://www.PeakHDPlayer.com
Re: ขอคำแนะนำ HD Player ซักตัวครับ เอาไว้ดู 3D ไม่เน้น Wifi
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2014, 02:02:58 pm »
แนะนำ Egreat R6S pro ราคา 2790

www.peakhdplayer.com

ออฟไลน์ HD Digital Shop

• Full LED TV member
Re: ขอคำแนะนำ HD Player ซักตัวครับ เอาไว้ดู 3D ไม่เน้น Wifi
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 12:30:18 am »
ถ้างบนี้มีรุ่นเดียวเลยครับ Egreat R6S pro จริงๆอยากให้ดูรุ่นอื่นๆเอาไว้ด้วยครับ
แต่อยากให้เพิ่มงบอีก 1,000.- ครับ ดูเป็น PlayOn HD3 ดีกว่าครับ
แต่ถ้าเพิ่มงบได้อีกลองดู MEDE8ER รุ่นที่ลงท้ายด้วย X3D ได้ทุกรุ่นเลยครับ