ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อ LED แต่กะว่าจะซื้อกล่องแอนดรอยด้วยเอารุ่นไหนดีครับ  (อ่าน 1491 ครั้ง)

ออฟไลน์ sodato

• Flat TV member
  • *
จะซื้อ LED แต่กะว่าจะซื้อกล่องแอนดรอยด้วยเอารุ่นไหนดีครับ  
ถ้าจะเอา3Dด้วยเห็นมี LG lb620t ตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ เรื่องภาพเสียง 3D  หรือยอมลงทุนเพิ่มไป lb650t ดีกว่า(แต่ก็แอบเสียดายเงิน เพราะกะว่าจะซื้อกล่องแอนดรอยอยู่แล้ว ตัวสมาร์ทจะไม่ได้ใช้รึเปล่า [โขก])  
หรือมีรุ่นอื่นยี่ห้ออื่นพอจะแนะนำมั้ยครับ ยอมตัด 3D เพื่อคุณภาพโดยรวมก็ได้ครับ

ปล.กล่องแอนดรอยมีรุ่นแนะนำบ้างมั้ยครับ อยากจะเอามาดูบอล ลองหาๆดูเหมือนเป็นโฆษณาซะส่วนใหญ่เลยไม่รู้ว่ามีบอร์ดแนะนำบ้างมั้ย  [งง]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2014, 07:04:16 pm โดย sodato »

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
จะซื้อ LED แต่กะว่าจะซื้อกล่องแอนดรอยด้วยเอารุ่นไหนดีครับ  
ถ้าจะเอา3Dด้วยเห็นมี LG lb620t ตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ เรื่องภาพเสียง 3D  หรือยอมลงทุนเพิ่มไป lb650t ดีกว่า(แต่ก็แอบเสียดายเงิน เพราะกะว่าจะซื้อกล่องแอนดรอยอยู่แล้ว ตัวสมาร์ทจะไม่ได้ใช้รึเปล่า [โขก])  
หรือมีรุ่นอื่นยี่ห้ออื่นพอจะแนะนำมั้ยครับ ยอมตัด 3D เพื่อคุณภาพโดยรวมก็ได้ครับ

ปล.กล่องแอนดรอยมีรุ่นแนะนำบ้างมั้ยครับ อยากจะเอามาดูบอล ลองหาๆดูเหมือนเป็นโฆษณาซะส่วนใหญ่เลยไม่รู้ว่ามีบอร์ดแนะนำบ้างมั้ย  [งง]
lb620t ภาพแย่ครับ เพิ่มเงินเอา lb650t ดีกว่า

ออฟไลน์ Eakapan

• OLED TV member
ถ้าไม่เน้น 3D มาก ดูเป็น Samsung H6400AK ก็ได้ครับ ภาพ 2D จะสวยกว่า(ทีวีรุ่นปี 2014 ระดับกลางๆ แบรนด์ญี่ปุ่นสู้แบรนด์เกาหลีไม่ได้จริงๆครับ
ผมไม่มีตัวไหนแนะนำ นอกจากจะหันไปเล่นรุ่นเก่าปี 2013 แทนครับ) หรือจะยอมตัด 3D ออก ก็เป็น H6300AK งบเท่ากันจะได้ขนาดจอที่ใหญ่ขึ้น

ออฟไลน์ Suniozzz

• *
    • sbobet
เลือกที่คุณคิดว่าดีจริงๆเถอะครับ