ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเเนะนำหน่อยครับอยากได้ชุดHome Theater เป็นห้องรับแขกกว้างครับ งบไม่เกิน 6000  (อ่าน 4734 ครั้ง)

ออฟไลน์ narit999

• *
ช่วยเเนะนำหน่อยครับอยากได้ชุดHome Theater เป็นห้องรับแขกกว้างครับ งบไม่เกิน 6000 พอจะได้ตัวไหนคุ้มไหมครับ

ออฟไลน์ nike-air

• Flat TV member
  • *
งบ 6,000 บาท. คงได้ มินิ ไปครับ แต่ถ้าเป็นงบ 60,000 บาท พอได้พวกแยกชิ้นครับ

ออฟไลน์ nitrus007777

• Flat TV member
  • *
ลองดุเป็นพวกชุดโฮมมินิน่ะครับ ต่อกับคอมหรือเครื่องเล่นdvdหรือ blu-ray หรือคอมก้ได้คับ ที่มีอนาลอคเอาท์เป็น5.1
ดุพวกeacan หรือ microlabก็ได้คับ แหล่มทั้งคู่คนละสไตล์ งบ6000เหลือๆ เสียงดีสมราคาและน่าจะเหมาะกับขนาดห้องด้วยครับ [เท่ห์]