ผู้เขียน หัวข้อ: โละ Bluray DVD มือสอง คุ้มค่าครับ (Matrix Trilogy, Pacific, Avengers)  (อ่าน 1739 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jirakiat

• Flat TV member
  • *
ผมประกาศไว้สองที่นะครับ อีกที่คือ http://forum.lcdtvthailand.net/index.php?showtopic=227834 ใช้ชื่อ jirakiet ส่วนที่นีใช้ jirakiat ครับผม

กติกา
1. จองผ่านทาง www.facebook.com/jirakiet (คุยกันทางนี้เห็นหน้าตาไว้ใจได้แน่นอนคับ) และ Line id: zhouhaoping หรือจะ PM พิมพ์ไว้หน้ากระทู้ ได้ครับ
2. ทั้งหมดเป็นมือสอง ผ่านมือผมคนเดียวครับ สภาพดีเหมือนใหม่ครับ
3. เหตุผลคือทำทุนซื้อใหม่ไปเรื่อยๆครับ
4. รับธนาคาร กรุงเทพ และกสิกร ชื่อเจ้าของเดียวกันครับ
5. ***ข้อนี้สำคัญมาก ผมทำงานประจำจึงไม่สามารถส่งของได้ในทันทีทันใด เมื่อท่านได้โอนเงินมาแล้ว ผมจะพยายามหาเวลาเร็วที่สุดในการส่งของ และจะแจ้งให้เป็นระยะๆครับ
6. ส่ง EMS 40 บาทครับ ซื้อสองชิ้นฟรีส่ง EMS ครับ

1. Matrix Trilogy Blu ray (Catalyst) เสียงซับไทย
เพิ่งวางขายเมื่อ 14/06/57 ที่ผ่านมา ซื้อมาดูรอบเดียว ใหม่เอี่ยมสุดๆ
900 บาท ขายแล้ว

2. The Avengers Blu ray เสียงซับไทย
ซื้อมาดูรอบเดียว ใส่ซองใสป้องกันไว้อย่างดี
300 บาทถ้วน ขายแล้ว

3. The Pacific DVD เสียงซับไทย
ซื้อจากแมงป่อง ดูรอบเดียวไปหา Blu ray มาเก็บ
600 บาทถ้วน ขายแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2014, 12:47:59 pm โดย Jirakiat »