ผู้เขียน หัวข้อ: Kuro กับ Q5II เลือกอะไรดีครับเน้นดู iptv  (อ่าน 1635 ครั้ง)

ออฟไลน์ beercheer

• Flat TV member
  • *
Kuro กับ Q5II เลือกอะไรดีครับเน้นดู iptv
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 09:27:07 pm »
แล้วก็ถามอีกนิด Q5II ไม่มีair mouse ดูiptv รีโมทธรรมดา มันควบคุมลำบากมั้ยครับเวลาเปลี่ยนช่อง
เห็นkuro มีair mouse ให้ หรือมีรุ่นอื่นแนะนำได้นะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: Kuro กับ Q5II เลือกอะไรดีครับเน้นดู iptv
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 02:27:24 am »
ซีพียูและแรมเหมือนกัน ต่างกันที่ใส่ Hdd ภายใน AirMouse และ Kuro โชว์ปกหนังได้ ราคาต่างกัน 5xx บาท
เฉพาะค่า AirMouse ทั่วไปก็ 500 แล้วครับ