ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะ หาผ่อน 0 % ชุดลำโพง + AVR งบ 45 - 60k มีร้านแนะนำไหมครับ  (อ่าน 2650 ครั้ง)

ออฟไลน์ fernaldo

• Flat TV member
  • *
มีชุดลำโพงแนะนำไหมครับ อยากได้ ตัวเล็ก จัดวางสะดวก
2 ชุดนี้ มีอยู่ในใจ
KEF E305 + Sherwood 607 ( หรือ 807 )

bose am 10 iv

ทางทีมงาน HD player เค้าว่า KEF ให้ซุ่มเสียง ที่ดีกว่า
แล้วพี่ๆ มีอะไรแนะนำเพิ่มไหมครับ

และก็ มีร้านไหน ร่วม 0 % บ้าง ส่วนตัวผมมี บัตร กสิกร กับ first choice ครับ
ผมอยู่แถวบางนา  มีพี่ คนนึง เค้าแนะนำ ร้าน สยามชัย รู้สึกจะอยู่ย่าน ปทุม ...

ออฟไลน์ ชอลิ้วเฮียง

• Full LED TV member
sherwood เล่น 807 เลยครับ ทีเดียว คุ้มกว่า เเต่ถ้าประหยัดงบ 607 ก็ ok ครับ ลําโพง sattlelite มีอีกชุดที่ได้ไปฟังมาเเล้วชอบ elac รุ่น starlet ครับ ราคา อยู่ที่ 20000 กว่าครับ เสียงเปิด ดีครับ sub เเน่น เล่นกับ sherwood เสียงน่าจะพุ่ง สด ดีครับ เบสดี ส่วน kef ยังไม่เคยฟังครับ

• *
แล้วมี ร้านที่โปรโมชั่น ดีๆ แนะนำ บ้างไหมครับ ลดด้วย + ผ่อน 0 % ด้วย ยิ่งดีเลย

ออฟไลน์ bight

• Edge LED TV member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2014, 01:17:06 pm โดย bight »

• *
ขอบคุณมากครับ

โปรดี มีหลายรุ่นเลยทีเดียว