ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้จะพอหาซื้อ Remote Xtreamer Prodigy ได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 3764 ครั้ง)

ออฟไลน์ puppo

• *
รบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยแนะนำร้านค้าที่ขาย Remote Xtreamer Prodigy ทีครับ ผมสอบถามมาหลายร้าน ไม่มีสินค้าเลย ถ้าจะต้องสั่งจากเว็บนอกดูจะไม่คุ้มน่ะครับ ใครพอทราบ รบกวนด้วยนะครับ  [เศร้า]

ออฟไลน์ Oleart

• LCD TV member
  • **
Re: ตอนนี้จะพอหาซื้อ Remote Xtreamer Prodigy ได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 11:19:15 am »
ร้าน digilife เลยครับผมเพิ่งโทรไปที่รัานมา รีโมทตัว xtreamer pro ของผมเสียเหมือนกัน

ออฟไลน์ puppo

• *
Re: ตอนนี้จะพอหาซื้อ Remote Xtreamer Prodigy ได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 01:55:56 pm »
ร้าน digilife เลยครับผมเพิ่งโทรไปที่รัานมา รีโมทตัว xtreamer pro ของผมเสียเหมือนกัน

ขอบคุณมากๆเลยครับ พอดีโทรไปตัวแทนร้านที่พันทิพย์เค้าบอกไม่ได้นำมาขายแล้ว T___T

ออฟไลน์ Oleart

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 08:25:06 pm »
แนะนำโทรไปสาขาพันทิพย์ งามวงศ์วานครับ