ผู้เขียน หัวข้อ: [แจกครบแล้ว] แจกฟรี!! บัตรเข้างานเครื่องเสียง TAV Show 2014 จำนวน 100 รางวัล!!  (อ่าน 9637 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boomerang

• Executive Editor
  • LCD TV member
  • *

กลับมาพบกันอีกครั้งกับงานแสดงเครื่องเสียงระดับชาติ TAV Show 2014 "เปลี่ยนฝัน เป็นพลังเสียง" โดยจะมีขึ้นในวันพฤหัสที่ 25 กันยายน ถึงวันอาทิตย์ที่ 28 กันยายน ขอยืนยันว่านักเล่นเครื่องเสียงทั่วฟ้าเมืองไทยไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง เพราะนอกจากจะมีสารพัดสินค้าที่มาลดกระหน่ำแล้ว ท่านยังได้มีโอกาสสัมผัสกับชุดเครื่องเสียงราคาหลักล้านตัวเป็นๆ แบบใกล้ชิดอีกด้วย

>> ขอปิดการร่วมสนุกไว้ ณ​ วันที่ 10/09/2014
เนื่องจากของรางวัลได้ถึงจำนวนที่ต้องการแล้ว <<

หน้าตาบัตรเข้างาน TAV Show 2014 ที่ท่านจะได้รับในวันงาน

รางวัลจะถูกมอบให้กับผู้ลงทะเบียน 100 ท่านแรกเท่านั้น
โดยผมจะเป็นคนมาอัพเดตรายชื่อให้ทราบด้านล่างครับผม

สำหรับท่านที่มีรายชื่อด้านล่าง ในวันงานให้ปฏิบัติตามขั้นตอนต่อไปนี้
1. พกบัตรประชาชนหรือบัตรแสดงตนอื่นๆ มางานด้วย
2. เดินตรงไปที่โต๊ะลงทะเบียนบริเวณหน้างานชั้น 3
3. บอกทีมงานว่าได้รับบัตรจาก LCDTVTHAILAND.com พร้อมยื่นบัตรแสดงตัว
4. เซ็นชื่อรับบัตรเข้างาน

>> ขอปิดการร่วมสนุกไว้ ณ​ วันที่ 10/09/2014
เนื่องจากของรางวัลได้ถึงจำนวนที่ต้องการแล้ว <<

------------------------------------------------------------------------------------------------------

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2014, 05:01:19 pm โดย LCDTVTHAILAND »

• *
อัพเดตรายชื่อผู้ได้รับบัตรเข้าร่วมงาน

เหลือบัตรอีก 0/100 รางวัล

ย้ำอีกครั้ง สำหรับท่านที่ได้รับบัตรแล้ว ในวันงานให้ปฏิบัติตามขั้นตอนด้านล่างครับ
1. พกบัตรประชาชนหรือบัตรแสดงตนอื่นๆ มางานด้วย
2. เดินตรงไปที่โต๊ะลงทะเบียนบริเวณหน้างานชั้น 3
3. บอกทีมงานว่าได้รับบัตรจาก LCDTVTHAILAND.com พร้อมยื่นบัตรแสดงตัว
4. เซ็นชื่อรับบัตร เดินตัวปลิวเข้างานไปเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2014, 03:27:41 pm โดย Boomerang »

• *

ออฟไลน์ santikan

• Full LED TV member
ลงทะเบียนไปละ

ออฟไลน์ thanasak888

• *
 [เท่ห์] ขอบคุณมากเลยครับ

• *
อัพเดตรายชื่อแล้วครับ

ออฟไลน์ Khem.wi

• *
ขอบคุณครับบ [ปลื่ม]

• *
อัพเดตรายชื่อให้แล้วนะครับ

รบกวนส่งแบบฟอร์มแค่ครั้งเดียวพอนะครับผม

ท่านที่ส่งมาซ้ำผมขอสงวนสิทธิ์ให้แค่ 1 รางวัลครับ

ออฟไลน์ muu

• *
 [เท่ห์] [ปลื่ม]
ได้ลำดับ 61 [yes]
ขอบคุณครับบบ
 :o :o :o ;D ;D ;D

ออฟไลน์ prasi

• Flat TV member
  • *
ได้เลขแล้วครับลำดับ 81  จะไปหาซับดูหนังสักตัว

• *
เลขลำดับด้านบนยังไม่ Final นะครับ

เดี๋ยวรอคนครบแล้วจะมีการจัดเรียงลำดับตามตัวอักษรให้ใหม่อีกครั้ง

ออฟไลน์ archyman

• Edge LED TV member
ส่งไปละครับ

ออฟไลน์ modelone

• *
จะได้รึเปล่าน้า.......ลงทะเบียนแล้วครับ [กระโดด]

• *
เนื่องจากตอนนี้มีผู้มาลงทะเบียนทะลุจำนวนของรางวัลแล้ว

ผมจึงขออนุญาตปิดการลงทะเบียนไว้ ณ ตอนนี้นะครับ

ออฟไลน์ os-os

• *
 ถ้ามีคนสละสิทธิ์ขอรับแทนนะคับ

ออฟไลน์ Khem.wi

• *
บัตร 1 ใบ/ 1 ท่าน รึป่าวครับ พอดีจะชวนแฟนไปด้วย

• *
บัตร 1 ใบ/ 1 ท่าน รึป่าวครับ พอดีจะชวนแฟนไปด้วย

1 ใบ สองท่านครับผม