ผู้เขียน หัวข้อ: เอาใหม่ แนะนำลำโพงหรือเครื่องเล่น แบบเสียบ flash drive ได้หน่อยครับ  (อ่าน 1933 ครั้ง)

ออฟไลน์ tchtmsl

• *
ฟังเพลงสบายๆ ไม่เน้นเบส อยากได้แบบเสียบ flash drive ได้ ไว้ฟังเพลง
ตอนนี้มีแต่ทีวี ยังไม่มีเครื่องเล่น และลำโพงใด

1. แบบเน้นฟังเพลง ผ่าน flash drive 
2. ลำโพงแบบฟังเพลงได้ + ต่อกับทีวีออกมา ไว้ดูหนัง

2 แบบนี้แบบไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
ขอไม่แพงมาก 2000 - 8000 ประมาณนี้

ราคากว้างหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ toraom

• Flat TV member
  • *
ผมซื้อของ sony มาครับ มันจะเล่น  ไฟล์ usb ได้ราคาประมาณ 3000 กว่าบาทครับ ผมเอามาเสียบดูหนังอยู่  มันจะเป็นลำโพง 2.1 แต่ว่ามีลำโพง 4 ตัว ครับ ถ้าแพงกว่านี้จะเล่น บลูทูชได้อ่ะครับ