ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำสมาร์ทที่วีหนอยครับ เน้นดูฟรีทีวี เพลงyoutube  (อ่าน 2278 ครั้ง)

ออฟไลน์ 3168

• *
ไม่ดู3d มองไว้คือ pana.as610t, 630t ถามผู้รู้หรือคนที่ถอยมาแล้ว  ว่าสมาร์ท ที่วีดูyoutubeเป็นไงบ้างเห็นเซลบอกว่ามีปัญหาติด flashดูไม่ได้บ้างสู้ lg ไม่ได้ไม่ทราบว่าจริงไม๊ แต่ก็มองlg ด้วยก็กลัวมีปัญหา พี่ๆ น้องในนี้ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

ออฟไลน์ 3168

• *
เพิ่มเติมครับ ขนาด 42, 50นิ้ว

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member
47lb670t ดู youtube ด้วยเครื่องเอง หรือดูผ่าน PC ก็ปกติดีครับ คาดว่าทีวีสมาร์ทรุ่นใหม่ๆ ไม่น่ามีปัญหากับการดู youtube นะครับ แต่สำคัญสุดคือก่อนซื้อควรทดสอบให้รอบคอบ  [กระโดด]

ออฟไลน์ Eakapan

• OLED TV member
แนะนำว่าเลือกทีวีที่ภาพสวยตามที่ท่านชอบเป็นหลักก่อนดีกว่าครับ ส่วนฟังก์ชั่นดู Youtube ผมว่าซื้อพวกกล่อง Android box มาเพิ่ม
น่าจะให้ผลลัพธ์ที่ดีกว่านะครับ(android box ใช้งานดูหนังได้ระดับหนึ่ง แต่ไม่ดีเท่า HD Player โดยเฉพาะไฟล์ DVD น่าจะมีปัญหาแน่ๆ)