ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ ระหว่าง lg 65lb750t กับ lg 65la9650 ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ  (อ่าน 2072 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bankyy

• Flat TV member
  • *
เนื่องจากกำลังจะซื้อทีวีใหม่โดยเน้นจอขนาดใหญ่ๆ เลยเล็งขนาด 65นิ้ว ไว้ครับ ศึกษาไปๆมาๆ เลยสนใจอยู่สองรุ่นนี้ครับ เลยอยากสอบถามหน่อยครับ ว่าควรเล่นตัวไหนดี ลังเลอยู่ว่าซื้อใหม่ทั้งทีควรเล่น 4k เลยไหม รบกวนขอคำปรึกษาหน่อยครับ เพราะราคาทั้งสองใกล้เคียงกันอยู่

ขอบคุณครับ
 [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member
ระดับราคาใกล้กันจริงๆ ตัดสินใจได้ยาก  [กระดึบ]
(เล็งๆ 60-65 นิ้ว รุ่น 4-8K ไว้เหมือนกัน อีก 3-4 ปีค่อยซื้อ แต่ตั้งงบไว้ไม่เกิน 5 หมื่นบาท)

ออฟไลน์ m-1

• Flat TV member
  • *
รับแสงรั่ว มุมดำได้ 750 ดีกว่าครับ 

ออฟไลน์ tantan09

• *
ผมรับได้เรื่องเเสงรั่วและมุมดำ ถ้าไม่น่าเกลียดจนเกินไป ก้อเลย จะจบที่750t 65นิ้วครับ ตอนนึ้กะลังหาร้านที่ราคาดีดีครับ