ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อ Hd Player กับทีวี แล้วไม่มีเสียง รบกวนผู้รู้ด้วยครับ  (อ่าน 2604 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamad

• Flat TV member
  • *
ผมซื้อ ทีวีมาใหม่ให้ลูกชาย (แทนเครื่องเก่า samgsung series 4 led 24" เสียงไม่ออกเหมือนกัน) toshiba 32p2300vt ต่อกับ Hd player mixi mystyles ด้วยสาย HDMI มีแต่ภาพเสียงไม่ออก พอผมลองใช้สาย AV ต่อก็มีเสียง แต่พอผมเปลี่ยนไปใช้สาย HDMI เสียบทีวีอีกเครื่องเป็น samgsung series 5 led 40" ก็ปรกติเสียงมี รบกวนด้วยครับ ชอบคุณมากครับ