ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อคอมมาใหม่แต่ต่อออก 5.1 ไม่ได้ครับ  (อ่าน 1060 ครั้ง)

ออฟไลน์ zeed

• *
ซื้อคอมมาใหม่แต่ต่อออก 5.1 ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 10:50:00 am »
เครื่องเสียงonkyo ครับทดสอบ ลำโพงด้วยเครื่องเล่น DVD เสียงออกครบครับ แต่ต่ออกคอมเสียงออกแค่ เซ็นเตอร์  กับคู่หน้าซ้ายขวาครับ  เสียงออกก้องๆด้วยครับ

อยากลงรูปให้ดูแต่ลงไม่เป็นครับ [ร้องไห้]

ออฟไลน์ แมวหลงทาง

• LCD TV member
  • **
Re: ซื้อคอมมาใหม่แต่ต่อออก 5.1 ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 12:45:15 pm »
ใช้วิธีต่อแบบไหน จากไหนเข้าไหนอะครับ

ลองอธิบายมาหน่อยฮะ เผื่อช่วยกันดู