ผู้เขียน หัวข้อ: LG 50LB650T เมื่อเช้า 1-9-57 Update firmware Version ใหม่ แล้วใช้ไมค์ไม่ได้!!!  (อ่าน 1543 ครั้ง)

ออฟไลน์ baracuda90

• Flat TV member
  • *
LG 50LB650T เมื่อเช้า 1-9-57 Update firmware Version ใหม่ แล้วใช้ไมค์ สั่งงานด้วยเสียงไม่ได้!!!

ปรากฎว่าตอนนี้ใช้ได้แล้วครับ  [yes] [เท่ห์]

มี พี่ๆ เพื่อนๆ พบอาการเดียวกันนี้บ้างมั้ยครับ พอดีเมื่อเช้ารีบเลยไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดู  [ปาดเหงื่อ]
เพราะลองใช้ สั่งงานด้วยเสียง แล้วมันขึ้น ประมาณว่าไม่ตอบสนอง ครับ  [ช็อค]

**รูป version ที่ใช้งานครับ**

เหมือน มีพวก function คำอธิบาย เพิ่มขึ้นมารึป่าว?
เวลาที่เราเอา ลูกศร ไปชี้ในคำสั่ง setting ต่างๆ

ขอบคุณครับ  [เศร้า]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2014, 11:07:10 pm โดย baracuda90 »

ออฟไลน์ baracuda90

• Flat TV member
  • *
ใช้ได้แล้วครับ  [yes] [เท่ห์] [รัก]

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member