ผู้เขียน หัวข้อ: LG เฟิร์มแวร์ใหม่ ใครเผลอไปกดแคปหน้าจอแบบผมบ้างครับ  (อ่าน 1702 ครั้ง)

ออฟไลน์ sodato

• Flat TV member
  • *
เผลอกดไปเพราะไม่รู้ว่าสัญลักษณ์อันนั้นมันคืออะไร เห็นเพิ่มเข้ามาใหม่หลักจากอัพเฟิร์มแวร์

จริงๆฟังชั่นนี้ดีครับ  แต่มีปัญหาคือ มันลบยังไงอ่ะ  [ร้องไห้]

ใครรู้วิธีลบภาพที่บันทึกไว้รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ กดปุ่มบนรีโมทจนครบละยังไม่เห็นมีคำสั่งให้ลบเลย  [เศร้า]

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member
 สัญลักษณ์อะไรครับ [กระดึบ]

ออฟไลน์ sodato

• *
สัญลักษณ์เหมือนกระดานแล้วมีปากกาวางไว้ครับ

** กดปุ่ม 123/input  สัญลักษณ์ด้านบนอันขวาสุด ข้างๆโหมดฟุตบอลครับ

มีใครลบเป็นรบกวนบอกด้วยนะครับ จนป่านนี้ยังลบไม่ได้เลย  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ mnobita

• *
กดไปแล้ว ยังไม่ได้เข้าไปดูเลย ว่ามันอยู่ตรงไหน