ผู้เขียน หัวข้อ: (ครบแล้วครับ) หาก๊วน 4 TRUE Platinum HD ว่าง 1ที่ ระบบจาน  (อ่าน 1312 ครั้ง)

ออฟไลน์ dilosthetoss

• *
------------ Update!!! -------------  ขาครบแล้วนะครับ --------------------

[yes]

ค่าใช้จ่าย
* ค่าประกันอุปกรณ์   2,000 บาท ต่อคน, จ่ายครั้งแรกครั้งเดียว, จะได้เงินคืนเมื่อทำการยกเลิกและนำส่งอุปกรณ์ทั้งหมดคืนครับ
* ค่าบริการรายเดือน ตามเเพ็คเกจ ต่อคน เดือนละ 703 บาท (จ่ายครั้งละ 4 เดือน)
ถ้าอยู่กรุงเทพ หรือ อุดร สามารถส่งกล่องถึงมือเพื่อเช็คกล่องและเห็นหน้าเห็นตากัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2018, 03:15:43 pm โดย dilosthetoss »