ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกล่อง TV DIGITAL [One Box Home] BY FORTH พร้อมเสารับสัญญาณในกล่อง ราคาถูกกว่า  (อ่าน 2548 ครั้ง)

ออฟไลน์ aoh1977

• Flat TV member
  • *
มีสติ๊กเกอร์ถูกต้องจาก กสทช. ราคากล่องละ 890 บาท EMS + 60 บาท

ถูกกว่าทุกยี่ห้อที่มีในตลาด

ยี่ห้ออื่นไม่แถมเสา แต่ยี่ห้อนี้มีเสาแถมให้

อุปกรณ์ที่มีมาให้ในกล่อง

1. ตัวเครื่อง + อแดปเตอร์ + ใบรับประกัน + คู่มือ
2. รีโมทย์
3. สาย hdmi
 4. สาย AV
 5. เสารับสัญญาณ + อุปกรณ์ประกอบเสา
6. สายเคเบิลยาว 10 เมตร

สินค้ารับประกัน 1 ปี เสียเปลี่ยนตัวใหม่เลย

สนใจโทรสั่งได้ที่ 091 - ห้า ห้า เก้า เก้า แปด แปด ศูนย์

• *
สนใจสอบถามได้ครับ  โทรมาคุยจะเร็วกว่านะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2014, 05:22:56 pm โดย aoh1977 »

• *
สนใจสอบถามได้ครับ  โทรมาคุยจะเร็วกว่านะครัย

ออฟไลน์ ponpon01

• LCD TV member
  • **
ได้ข่าวว่า เค้าให้เอาคูปองมาแลกได้เลยชิมิ

• *
ได้ข่าวว่า เค้าให้เอาคูปองมาแลกได้เลยชิมิ

ได้ครับ  ถ้ามีคูปอง  นำมาแลกได้เลย

• *
สนใจสอบถามได้ครับ  โทรมาคุยจะเร็วกว่านะครับ