ผู้เขียน หัวข้อ: คูปองแลกซื้อกล่องรับสํญญาณทีวีดิจิตอล  (อ่าน 2120 ครั้ง)

ออฟไลน์ boon

• Flat TV member
  • *
ตอนนี้มีใครได้รับคูปองสำหรับนำไปแลกซื้อกล่องรับสํญญาณทีวีดิจิตอลบ้างหรือยังครับ
แล้วไม่ทราบว่าผู้ที่เป็นเจ้าของห้องของอาคารชุด จะได้รับแจกคูปองด้วยหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ BuBi

• LCD TV member
  • **
Re: คูปองแลกซื้อกล่องรับสํญญาณทีวีดิจิตอล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2014, 02:36:48 pm »
ผมก็อยู่อาคารชุด (คอนโดย่านรามแหง) ได้รับแล้วครับ

แต่จะใช้คูปองได้ต้องหลังวันที่ 20 ต.ค. นี้จ้า

ออฟไลน์ Forgetmenotzzz

• *
    • á·§ºÍÅ
Re: คูปองแลกซื้อกล่องรับสํญญาณทีวีดิจิตอล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 01:44:21 pm »
คูปองเป็นยังไงหรอครับ

ออฟไลน์ boon

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 08:44:53 pm »
พัฒันาการไลท์คอมเพล็กซ์ยังไม่ได้รับคูปองเลย ไม่ทราบว่าจะไปแจ้งได้ที่ไหนครับ