ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งแล้วครับW1070+จอFIXE 100" สอบถามระยะแขวนpjtด้วยครับ ห่างจากจอกี่เมตร แขวนสูง  (อ่าน 11541 ครั้ง)

ออฟไลน์ M!X_Audio♧Home

• LCD TV member
  • **

หนังเรื่องโปรด

ใช้สาย HDMI ยาวกี่เมตร และยี่ห้อไรครับ 

ออฟไลน์ teenoishop

• Edge LED TV member
ของผม w1070+ ใช้จอแผ่นโฟมยาง EVA 100 นิ้ว ระยะดู 3 เมตรนิดๆใช้สาย hdmi 10 m ของ"Three Boy"Cable HDMI (V.1.4) M/M (10M) Gold แบบประหยัดไปก่อนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2015, 03:44:08 pm โดย teenoishop »

ออฟไลน์ M!X_Audio♧Home

• LCD TV member
  • **
ภาพไหลลื่นไม่สะดุดเลยใช่ไหมครับ. แล้ว 3d กับ treeboy. Ok มั๊ยครับ

ปล. ขอชมว่าภาพสวยงามมากครับ

ออฟไลน์ teenoishop

• Edge LED TV member
ภาพไหลลื่นไม่สะดุดเลยใช่ไหมครับ. แล้ว 3d กับ treeboy. Ok มั๊ยครับ

ปล. ขอชมว่าภาพสวยงามมากครับ
ภาพไหลลื่นไม่สะดุด ระยะดูไม่ต่ำกว่า3เมตรดูไม่ลายตาครับ
3D ยังไม่ได้ลองครับ ส่วนใหญ่ชอบดู2Dมากกว่า แต่คิดว่าไม่น่ามีปัญหาครับสายเวอร์ชั่น 1.4 รองรับ 3D ยุแล้ว