ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งแล้วครับW1070+จอFIXE 100" สอบถามระยะแขวนpjtด้วยครับ ห่างจากจอกี่เมตร แขวนสูง  (อ่าน 11547 ครั้ง)

ออฟไลน์ lungreal2014

• Flat TV member
  • *
ระยะห่างจากจอกี่เมตร ระยะแขวนความสูงวัดยังไง [ปลื่ม]รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับและวิธีปรับภาพให้ดีขึ้นอีก ขอเข้าร่วมชมรมคนรักpjtด้วยอีกคนครับ ขอบคุณมากๆ [โย่ว] [โย่ว] [โย่ว]

• *
 [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]ขอบคุณมากครับ มีเวลาจะเอารูปมาโชว์ด้วย

ออฟไลน์ thanachai

• LCD TV member
  • **

ออฟไลน์ toraom

• *
จัดมาแร้วเหมือนกัน จอ 120 นิ้ว ภาพสวยสดงดงามมาก ใช้ได้เลยกับราคาเท่านี้ครับ ขนาดยังไม่ได้ไปปรับอะไรเลยนะ

ออฟไลน์ kitime2147

• *
ยินดีด้วยครับ ผมก็เพิ่งถอย 1080ST มาดูได้ไม่ถึง 100 ชั่วโมงเหมือนกัน น่าพอใจมาก

• *

• *
ยินดีด้วยครับ [ปลื่ม]
สอบถามการเช็คช้่วโมงใช้งานw1070 ยังไงครับ [งง]

ออฟไลน์ nikom2008

• **
เมนู ข้อมูล หรือ ตั้งค่าหลอดไฟ ในเมนู ตั้งระบบ: ขั้นสูง

• *
เมนู ข้อมูล หรือ ตั้งค่าหลอดไฟ ในเมนู ตั้งระบบ: ขั้นสูง
[yes]
เดี๋ยวจะลองดู
ตอนนี้เจอปัญหาไฟตก pjtดับทันที เสียวพ้ง เจอ3ครั้งแล้ว
 [ร้องไห้]

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
[yes]
ตอนนี้เจอปัญหาไฟตก pjtดับทันที เสียวพ้ง เจอ3ครั้งแล้ว
 [ร้องไห้]

เหมือนว่าท่านต้องการ  เครื่องคุมไฟคุณภาพสูง  ให้ไฟเอซีนิ่งๆ   เช่น SIDITAL  SX25 .... 35 ซะแล้วหละคร๊าบ

• *
[yes]
 [ร้องไห้]

เหมือนว่าท่านต้องการ  เครื่องคุมไฟคุณภาพสูง  ให้ไฟเอซีนิ่งๆ   เช่น SIDITAL  SX25 .... 35 ซะแล้วหละคร๊าบ

ตอนนี้ลองสั่ง UPS มาใช้ก่อนครับ ได้ผลยังไงจะแจ้งให้ทราบ
 [เศร้า]

ออฟไลน์ nikom2008

• **
จัดไปตามคำขอ 1000va เอาไปส่งแล้ว [กระดึบ]

• *
จัดไปตามคำขอ 1000va เอาไปส่งแล้ว [กระดึบ]
[เปล่า] ยังม้ายได้ลอง เมื่อวานฝนตกพาหลบไม่ได้ เลยดู32นิ้วตัวเก่าไปพลางๆๆ [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ]

ออฟไลน์ bmw777

• *
 snbbet.com เชิญทุกท่านพบและสัมผัสบรรยากาศการเล่นเกมส์ [^_^] ได้ทุกที่ทุกโอกาส โดยไม่ต้องเดินทางไปที่บ่อน[^_^]ให้เสียเวลา ไม่ว่าจะเป็นเกม[^_^] สล๊อต หรือกีฬาทุกประเภท
เรามีให้ท่านได้เลือกหลากหลาย สมัคร[^_^]ออนไลน์กับทีมงานของเราวันนี้รับทันทีโบนัสมากมาย มั่นคงปลอดภัย ได้มาตราฐาน มีเจ้าหน้าที่คอยบริการท่านตลอด 24 ช.มพบและติดต่อกับทีมงาน
ของเราได้ ที่เบอร์โทรศัพท์TEL: 082-8888742
LINE ID 3 : snbbet2
LINE ID 4 : snbbet3
 slot.com]http://[^_^]slot.com
ยินดีบริการลูกค้าทุกท่านด้วยความเต็มใจ ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ Ilovejoy

• *
อยากทราบภาพเคลื่่อนไหวของโปรเจคเตอร์รุ่นนี้เป็นไงบ้างคับ (W 1070+)การเคลื่อนไหวsmoothมั้ยครับ กลัวตาลาย ถ้าจอใหญ่ๆ อยากได้รุ่นนี้เหมือนกัน

• *
อยากทราบภาพเคลื่่อนไหวของโปรเจคเตอร์รุ่นนี้เป็นไงบ้างคับ (W 1070+)การเคลื่อนไหวsmoothมั้ยครับ กลัวตาลาย ถ้าจอใหญ่ๆ อยากได้รุ่นนี้เหมือนกัน
ภาพสวย ลื่นไหลดี ของผมระยะนั่งดู 3เมตร ดูเพลินมากครับ ยิ่งดู3D ชอบมากเหมือนดูในโรงหนังเลยครับ จัดไปไม่ผิดหวัง [โย่ว]
ของผมใช้จอFIX 100นิ้ว

• *
 [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด]
สมาชิกใหม่ที่สนใจจะซื้อจอFIX  สอบถามการประกอบจอได้ครับ มีเทคนิคนิดหน่อย ของผมมีเพื่อนมาช่วย ลองผิดลองถูกไปเรื่อย
ตอนนี้ชำนาณแล้ว อิอิอิ [yes] [yes]