ผู้เขียน หัวข้อ: Smart Share Media Link กับ การเชื่อมต่อ DLNA ของทีวีLg มันต่างกันยังครับ  (อ่าน 1674 ครั้ง)

ออฟไลน์ mintkung5

• LCD TV member
  • **
  Smart Share Media Link กับ การเชื่อมต่อ DLNA ของทีวีLg มันต่างกันยังครับ 

เพราะผมลองเล่นทั้งสองฟั่งชั่นแล้ว ก็ยังไม่เห็นจุดต่างของมันอะคับ  เพราะมันสามารถเล่นfileหนังจากคอมพิวเตอร์มาที่ทีวีได้เลย โดยผ่านระบบเชื่อมโยงแบบไร้สายเหมือนกันอะครับ
แต่รู้สึกSmart Share Media Link มันจะเปิดโปรแกรมที่หน้าเบาเซอร์ internet explorer ต่างจาก การเชื่อมต่อ DLNA มันจะเปิดโปรแกรมจากตัวมันเลยครับ

ออฟไลน์ Lakenye

• *
    • àªç¤¼ÅºÍÅÊ´
ผมคาดว่าไม่น่าต่างนะครับ อาจจะต่างแค่นิดๆหน่อยๆ

maxbet
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2016, 05:05:58 pm โดย Lakenye »