ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำลำโพงSatใช้ดูหนังฟังเลง50/50ด้วยครับงบราวๆ4-5หมื่นจะแค่2.1ก็ได้ครับ  (อ่าน 2169 ครั้ง)

ออฟไลน์ puccainbkk

• Edge LED TV member
คือไม่ค่อยมีโอกาศฟังลำโพงแนวนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ
เน้นดูหนังฟังเพลงจะแค่2.1ก็ได้จริงอยากได้ตั้งพื้นไม่ก็2.1ก็พอ
แอมป์Onkyo AVR 803 110watt จะเก่าไปสักนิดแต่ทุกอย่าวยังดีมากๆครับ
ที่ผมดูๆไว้
Bose AM 5 2.1
Bose AM 10 ส่วน15แพงเกินไปนิดครับ หลังๆฟังBose แล้วไม่ค่อยประทับใจเอาซะเลย
มีคนแนะนำParadigm millennia One 5.0 + sub แต่ไม่รู้ตัวไหนแนะนำด้วยครับจะเกิน50000เห็นบอกว่าตัวนี้สวยเสียงดีกว่าBose แต่ไม่เคยฟังครับเคยแต่ตั้งพื้นแบบพวกstudio  ครับ
Elac starlet. ถ้าเขียนไม่ผิดนะครับราคาประหยัดดีแต่ไม่เคยฟังครับ
มีคำแนะนำมั๊ยครับ
q accu 2020 จัดชุดนี่จะตัวใหญ่ไปเปล่าครับ
แล้วklipsch ละครับ
ชอบแนวสบายๆผ่อนคลายถ้าฟังเพลงแต่ดูหนังก็ตามนั้น
OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
มีคนแนะนำParadigm millennia One 5.0 + sub แต่ไม่รู้ตัวไหนแนะนำด้วยครับ

http://www.absoluteaudio.gr/homecinema.php?catid=569&subid=450&type=1&articleid=911

งบไม่ถูก  แต่เสียงดีจริงครับ...