ผู้เขียน หัวข้อ: android box กับ HD player box ต่างกันอย่างไรครับ  (อ่าน 2127 ครั้ง)

ออฟไลน์ tintin_hcu

• Flat TV member
  • *
android box กับ HD player box ต่างกันอย่างไรครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 04:05:12 am »
มือใหม่เพิ่งตื่นตัวเรื่องdigital tv ครับ  งงกับเทคโนโลยีทีวีสมัยนี้มากเลยครับ ตอนนี้กำลังจะซื้อ LED TV เครื่องแรก และอยากได้set top box จะได้ดูdigital tvได้ด้วย เห็นว่ามีandroid box ด้วย เลยงงๆครับว่า ต่างกันหรือเหมือนกันอย่างไร ระหว่างอุปกรณ์สามอย่างนี้

set top box
android box
HD player box
ÁջѭËÒàÃ×èͧÂÒ »ÃÖ¡ÉÒàÀÊѪ¡Ã

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: android box กับ HD player box ต่างกันอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:06:26 pm »
มือใหม่เพิ่งตื่นตัวเรื่องdigital tv ครับ  งงกับเทคโนโลยีทีวีสมัยนี้มากเลยครับ ตอนนี้กำลังจะซื้อ LED TV เครื่องแรก และอยากได้set top box จะได้ดูdigital tvได้ด้วย เห็นว่ามีandroid box ด้วย เลยงงๆครับว่า ต่างกันหรือเหมือนกันอย่างไร ระหว่างอุปกรณ์สามอย่างนี้

set top box
android box
HD player box
CloudTV T2A ได้ครบทุกอย่างครับ