หน้า: [1]

android box กับ HD player box ต่างกันอย่างไรครับ

• tintin_hcu
  • Flat TV member
  • *
android box กับ HD player box ต่างกันอย่างไรครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 04:05:12 am »

มือใหม่เพิ่งตื่นตัวเรื่องdigital tv ครับ  งงกับเทคโนโลยีทีวีสมัยนี้มากเลยครับ ตอนนี้กำลังจะซื้อ LED TV เครื่องแรก และอยากได้set top box จะได้ดูdigital tvได้ด้วย เห็นว่ามีandroid box ด้วย เลยงงๆครับว่า ต่างกันหรือเหมือนกันอย่างไร ระหว่างอุปกรณ์สามอย่างนี้

set top box
android box
HD player box

มีปัญหาเรื่องยา ปรึกษาเภสัชกร
  • suvej
  • Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
Re: android box กับ HD player box ต่างกันอย่างไรครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:06:26 pm »

มือใหม่เพิ่งตื่นตัวเรื่องdigital tv ครับ  งงกับเทคโนโลยีทีวีสมัยนี้มากเลยครับ ตอนนี้กำลังจะซื้อ LED TV เครื่องแรก และอยากได้set top box จะได้ดูdigital tvได้ด้วย เห็นว่ามีandroid box ด้วย เลยงงๆครับว่า ต่างกันหรือเหมือนกันอย่างไร ระหว่างอุปกรณ์สามอย่างนี้

set top box
android box
HD player box
CloudTV T2A ได้ครบทุกอย่างครับ
หน้า: [1]