ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ วันนี้ซื้อ Toshiba 58" 58L2300VT มีโกสดูแล้วปวดตามาก  (อ่าน 10167 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
เดี๋ยวดูไปสักพัก ปรับภาพไปเรื่อยๆ เดีี๋ยวก็สวยถูกใจเราเองล่ะครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ trirong

• Edge LED TV member
ตอนนี้เห็นขายอยู่ที่ 29990   58 นิ้วเลย  [yes]

ออฟไลน์ brutus

ตอนนี้เห็นขายอยู่ที่ 29990   58 นิ้วเลย  [yes]
ใครจ่ายผ่าน Master Card วันนี้ ลดอีก 10 % ด้วยนะครับ ในเวปลา ทุกจันทร์

ออฟไลน์ dewsurapol

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากค่ะ ตอนนี้ดูหนัง Ok เลย ถ้า TV ใญ่กว่านี้ ต้องถอยไปอีกไกลเลย TV Size ขาดนี้ OK สุดแล้วค่ะสำหรับเรา  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ bird22233

• Flat TV member
  • *
ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่ กำลังหาวิธีตั้งค่าภาพอยู่พอดีเลย [จุ๊บ]