หน้า: 1 2 [3]

VTEN 4KHDPlayer ใหม่ล่าสุดจาก Popcorn ภาพสวยสุดๆด้วยชิพ SIGMA8757

• Lekjang
  • Edge LED TV member
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
  • nongyui

Up แล้วก็เหมือนเดิมครับ fw อืดมากช้ามากๆๆๆๆๆ แค่เปลี่ยนเสียงเป็นภาษาอื่นๆนี่นับเป็นหลายวิเลยครับ แล้วอีกอย่างเสียงหรือซับไทยนี่เค้าบอกเป็นตัวเลขน่ะครับไม่ได้บอกเป็นชื่อภาษาถ้ามี 10 ภาษามันก็บอกเลข 1-10 เลื่อนไปแถอะ10 ทีกว่าจะเจอภาษไทย แล้วแถมเปลี่ยนทีล่ะภาษานี่โหลดโคตรนาน สรุป fw ห่วยมากๆ อืดและช้ามากๆ

popcorn เป็นเวลาเปลี่ยนภาษา หรือ เสียง มันจะมีการหยุดอยู่แล้วนะคะ  ส่วนที่เปลี่ยนเสียงหรือซัพ ให้กดตรงปุ่ม TITLE มุนล่างซ้ายนะคะ เป็นเป็นเมนูให้เลือกมันจะบอกค่ะ
  • azazz

""
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2016, 11:35:46 am โดย azazz »
หน้า: 1 2 [3]