ผู้เขียน หัวข้อ: มี Himedia Q5ii อยู่ ถ้าซื้อ CloudHD 1995 มันจะต่างกันมากไหมครับ  (อ่าน 1920 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkschneideR

• LCD TV member
  • **
เล่นกับ Pana Plasma FullHD 60 นิ้ว

ตัวเก่าขนาดเล่น Full RIP 1080p แล้วดูเหมือนมีน้อยส์เป็นเม็ดๆ เยอะ

กลัวเสียเงินแล้ว ไม่ได้อะไร

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เล่นกับ Pana Plasma FullHD 60 นิ้ว
ตัวเก่าขนาดเล่น Full RIP 1080p แล้วดูเหมือนมีน้อยส์เป็นเม็ดๆ เยอะ
ขอบคุณครับ
ต่างกันพอสมควรเลยครับ
ลองเอาไฟล์ที่ชอบไปเปิดเปรียบเทียบที่ DigilifeGadget สาขาฟอจูนก็ได้ เอาเครื่อง Q5II ไปด้วยก็ดีครับ

ออฟไลน์ DarkschneideR

• LCD TV member
  • **
ขอบคุณครับ
ต่างกันพอสมควรเลยครับ
ลองเอาไฟล์ที่ชอบไปเปิดเปรียบเทียบที่ DigilifeGadget สาขาฟอจูนก็ได้ เอาเครื่อง Q5II ไปด้วยก็ดีครับ

ขอบคุณมากครับ