ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ HD Player ตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ  (อ่าน 1597 ครั้ง)

ออฟไลน์ winterfall

• *
ตอนนี้ HD Player ตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ
« เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 08:51:37 pm »
อยากได้แบบที่มีฟังก์ชั่น PVR อัดได้แบบ HD

แล้วเอามาเปิดดูบนคอม บนมือถือได้ด้วยน่ะครับ

ช่วยแนะนำทีครับ

[รัก] [รัก]

ออฟไลน์ akanit

• Edge LED TV member
Re: ตอนนี้ HD Player ตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 03:24:31 am »
อยากได้แบบที่มีฟังก์ชั่น PVR อัดได้แบบ HD

แล้วเอามาเปิดดูบนคอม บนมือถือได้ด้วยน่ะครับ

ช่วยแนะนำทีครับ

[รัก] [รัก]
อะไรก้อได้ครับแต่ไม่ใช่ mele x1000 4เข้ครับขอบอก