หน้า: [1]

แนะนำทีคับ HD PLAYER ตัวไหนทีมีHDMI 2ช่องบ้างครับ

• maxzz
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

จะเอามาต่อแยกเสียงเข้า Avr และภาพเข้าTv ครับ
เท่าทีทราบคือ CEN Grand แล้วยังมีตัวอื่นอีกไหมคับ ขอบคุณครับ
  • wat12
  • Full LED TV member
  • งบลับมีน้อย อยากสอยของดี หาทั่วปัฐพี มิมีพบเจอ จึงเผลอโมฯแหลก
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
Re: แนะนำทีคับ HD PLAYER ตัวไหนทีมีHDMI 2ช่องบ้างครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2015, 04:09:18 pm »

จะเอามาต่อแยกเสียงเข้า Avr และภาพเข้าTv ครับ
เท่าทีทราบคือ CEN Grand แล้วยังมีตัวอื่นอีกไหมคับ ขอบคุณครับ

คงต้อง พวก OPPO , Pi  LX88  โน่นละครับ  จึงจะพอมี
หน้า: [1]