ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำทีคับ HD PLAYER ตัวไหนทีมีHDMI 2ช่องบ้างครับ  (อ่าน 1224 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxzz

• Flat TV member
  • *
จะเอามาต่อแยกเสียงเข้า Avr และภาพเข้าTv ครับ
เท่าทีทราบคือ CEN Grand แล้วยังมีตัวอื่นอีกไหมคับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
Re: แนะนำทีคับ HD PLAYER ตัวไหนทีมีHDMI 2ช่องบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2015, 04:09:18 pm »
จะเอามาต่อแยกเสียงเข้า Avr และภาพเข้าTv ครับ
เท่าทีทราบคือ CEN Grand แล้วยังมีตัวอื่นอีกไหมคับ ขอบคุณครับ

คงต้อง พวก OPPO , Pi  LX88  โน่นละครับ  จึงจะพอมี