ผู้เขียน หัวข้อ: atom c-band  (อ่าน 1545 ครั้ง)

ออฟไลน์ tamudo

• Flat TV member
  • *
atom c-band
« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2015, 06:44:56 pm »
ผมใช ้atom อยู่ครับ จานดำ เเต่โหมด thaicom c-band มันดูได้ไม่กี่ช่องเองครับ ช่องดิจิตอลก็โดนบล็อค ใครรู้วิธีเเก้บอกทีครับ เซงมากเลย หรือใครเเนะนำเจ้าอื่นได้บอกทีครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: atom c-band
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2015, 10:12:05 pm »
หาคีย์บิสส์ในรูปของคอนสแตนท์ ซีดับเบิ้ลยู มาใส่ครับ แต่ทั้งนี้เครื่องตัวนี้ต้องเป็นระบบเปิด เราสามารถแก้ไขค่า หรือ เพิ่มอะไรลงไปได้นะครับ มากกว่านี้ตอบไม่ได้ครับ ไม่มีเครื่องรุ่นนี้เล่น