ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบบริการหลังการขายและคุณภาพของtv ยี่ห้อเกาหลี s..ในปัจจุบันครับ  (อ่าน 1552 ครั้ง)

ออฟไลน์ yodbuth

• Edge LED TV member
อยากทราบบริการหลังการขายและคุณภาพของtv ยี่ห้อเกาหลี s..ในปัจจุบันครับ เคยได้ยินข่าวเสียหายมามาก แต่ล่าสุดเคยได้ยินว่าเขาปรับปรุงแล้ว ท่านไหนมีอะไรอัพเดธมั้ยครับ พอดีเล็งๆอยู่รุ่นนึง แต่เงินไม่เนอะเลยคิดหนักครับ

ออฟไลน์ titans7747

ออฟไลน์ 55JS

• LCD TV member
  • **
ลองอ่านกระทู้ย้อนหลัง 1 ปี ดู

ไม่น่ามีปัญหาในการบริการแล้วนะ

ปัญหาคุณภาพภาพ  ลองอ่านกระทู้ย้อนหลัง 1 ปี ดู 

มันมีปัญหาประปรายทุกแบรนด์  แนวโน้วปัญหาจะน้อยลงเมื่อเล่นรุ่นที่สูงขึ้น

เมื่อเทียบกับจำนวนการขายต่อปัญหาที่พบ SS  อาจจะมีสัดส่วนที่ต่ำกว่าแบรนด์อื่นด้วยซ้ำ

ออฟไลน์ yodbuth

พยายามย้อนอ่าน1ปีหลังพบว่าน้อยลงจริงๆครับ ขอบคุณนะครับกลัวแจ็คพ๊อตมาก555