หน้า: [1]

เร็วๆนี้จะมี HD Playerรุ่นใหม่ๆ ที่ให้ชิป Marvell ขายบ้างมั้ย

• ultimize
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

สนใจHD Player ที่ใช้ ชิปของMarvell
หลังจากรุ่น Top อย่างCen.Grand 5i-390, Kaiboer K810, Oppo 105D ซึ่งก็2ปีแล้ว ตอนนี้ยังไม่มีรุ่นใหม่เปิดตัวใช่มั้ยครับ
หลังจากนี้จะมีรุ่นใหม่ที่ใช้ชิป Marvell เปิดตัวอีกหรือเปล่าครับ
อยากจะซื้อแล้วครับ

ขอบคุณครับ
  • wat12
  • Full LED TV member
  • งบลับมีน้อย อยากสอยของดี หาทั่วปัฐพี มิมีพบเจอ จึงเผลอโมฯแหลก
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

สนใจHD Player ที่ใช้ ชิปของMarvell
หลังจากรุ่น Top อย่างCen.Grand 5i-390, Kaiboer K810, Oppo 105D ซึ่งก็2ปีแล้ว ตอนนี้ยังไม่มีรุ่นใหม่เปิดตัวใช่มั้ยครับ
หลังจากนี้จะมีรุ่นใหม่ที่ใช้ชิป Marvell เปิดตัวอีกหรือเปล่าครับ
อยากจะซื้อแล้วครับ

ขอบคุณครับ

Pioneer LX58,88   สามารถทดแทนได้จร้า
หน้า: [1]