ผู้เขียน หัวข้อ: HDDพร้อม4K HDR10-Dolby Vision,MKV,BLURAY 3D ระบบเสียงDolby Atmos,IMAX DTS:X  (อ่าน 430448 ครั้ง)

ออฟไลน์ zizou

• Flat TV member
  • *
ขอราคา HDD 1TB พร้อมหนังเต็มลูก

รายการหนังล่าสุดด้วยครับ  ขอบคุนคับ

[email protected]

ออฟไลน์ pang

• *
รบกวน list รายการหนังล่าสุดด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Email : [email protected]

ออฟไลน์ hidefeasy

• Full LED TV member
สั่งไปแล้ว รอของครับ

ส่งวันนี้ครับเดี๋ยวตอนเย็นๆมาแจ้งเลข EMS ให้อีกครั้งนะครับ ขอบคุณมากครับ

ขอราคา HDD 1TB พร้อมหนังเต็มลูก

รายการหนังล่าสุดด้วยครับ  ขอบคุนคับ

รบกวน list รายการหนังล่าสุดด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Email : [email protected]

ส่งให้แล้วนะครับ

ส่งให้ทุกท่านแล้วนะครับ [คิคิ]

ส่งให้ทุกท่านแล้วนะครับ [กระโดด]

ออฟไลน์ boba

• *
ของแหล่มมาก แนะนำร้านนี้เลยครับ

ของแหล่มมาก แนะนำร้านนี้เลยครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

Re: @@@ HDD พร้อมข้อมูล BLURAY MKV 3D ราคาโดนๆ เลือกได้ตามใจชอบ
« ตอบกลับ #241 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 04:28:36 am »
LIST HIDEF UPDATE 14/05/54

จำหน่ายหนัง Hidef พร้อมฮาร์ดดิสไฟล์ MKV BLURAYFULLRIP CONCERT  ในราคาย่อมเยาว์

HTPC DVICO WDTV PLAYON EGREAT BEVIX DUNE

ติดต่อได้ที่เบอร์ 085-1553577 มีข้อสงสัยเกี่ยวกับเครื่อง HDPLAYER โทรมาสอบถามได้เลยนะครับ ยินดีให้บริการครับ

รายชื่อเมล์มาขอที่ [email protected] ดูง่ายสบายตาเลือกง่ายสุดๆครับพร้อมคำนวณขนาดครับ

BLURAY 3D แบบ SIDE BY SIDE ใช้ได้กับ TV3D รุ่นใหม่ที่มีระบบ side by side
ตั้งค่าTVให้เป็น3Dแบบ SIDE BY SIDE ครับหนังทุกเรื่องมีซับไทยครับ

BLURAY SBS RIPจาก BLURAY 3D ไม่ลดบิตเรตภาพ3DเหมือนBLURAY 3Dตัวเต็ม 3DแบบSBSเล่นได้กับhdplayerทุกรุ่นครับ
(hdplayerทุกรุ่นยังเล่นตัวเต็มBLURAY 3D(Framepack)ไม่ได้ครับ ต้องSBSเท่านั้น)

รายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่ครับ http://www.dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=11880

อัพเดตราคาล่าสุด 14/05/54  

500 G WESTERN SATA 7200 RPM SATA II B/F 16 MB. Synnex หนังเต็มลูกรวมส่งEMS = 1600
1 TB WESTERN SATA 7200 RPM SATA II B/F 64 MB. Synnex หนังเต็มลูกรวมส่งEMS = 2300
1.5 TB WESTERN SATA 7200 RPM SATA II B/F 64 MB.Synnex  หนังเต็มลูกรวมส่งEMS = 3200
2 TB WESTERN SATA 7200 RPM SATA II B/F 64 MB.Synnex หนังเต็มลูกรวมส่งEMS = 3600

ขั้นตอนการสั่งครับ
1.เลือกขนาด Harddisk ที่ต้องการพร้อมหนังที่ต้องการครับ ส่งมาทาง [email protected] ติดต่อได้ที่เบอร์ 085-1553577
2.ทางเราจะส่งเลขบัญชีเพื่อให้ท่านโอนเงินครับ
3.เมื่อท่าการโอนเรียบร้อย แจ้งการโอนโดยละเอียด วันเวลาที่โอน พร้อมทั้งที่อยู่โดยละเอียดครับ
4.เมื่อจัดส่งเรียบร้อยแล้วจะแจ้งเลข EMS ให้ทราบทางเมล์ครับผม สามารถนำไปเช็คสถานะของพัสดุได้ที่เว็ปไปรษณีย์ไทย

รูปปกซัพพอร์ตเครื่อง DVICO ทุกรุ่น PLAYON MEDE8ER  และล่าสุด DUNE ทุกรุ่น  ที่นี่เท่านั้น

DUNE ตอนนี้โชว์ปกตอนเลือกหนังทั้ง MKV และ BLURAY แล้วนะครับ

มี  MOVIE INFO ด้วยนะครับ

.

VIDEO WALL เสร็จสมบูรณ์แล้วทั้งMKVและBLURAY ใช้ได้กับ Mede8er และ Playon(fw mo)

มี MOVIE INFO ด้วยนะครับ

มีข้อสงสัยเกี่ยวกับเครื่อง HDPLAYER โทรมาสอบถามได้เลยนะครับ ยินดีให้บริการครับ

ใช้กับเครื่อง PLAYON รบกวนแจ้งด้วยนะครับจะได้ใช้เครื่อง PLAYON FORMAT ฮาร์ดดิสให้ครับตอนเปิดเครื่องจะได้ไม่ต้องขึ้นถามทุ กครั้งว่าฟอร์แมตฮาร์ดดิสหรือไม่

เพราะถ้าเผลอกด OK ไปเครื่อง PLAYON จะฟอร์แมตฮาร์ดดิสใหม่ทำให้ข้อมูลหายหมด แต่ถ้าฮาร์ดิสที่ใช้เครื่อง PLAYON FORMAT ฮาร์ดดิส จะไม่ถามอะไรตอนเปิดเครื่องครับ

Harddisk ทุกลูกประกัน 3 ปีเต็มและประกันจากทางร้าน 1 เดือนถ้ามีปัญหาจะเคลมลูกใหม่พร้อมอัดข้อมูลให้เหมือนเดิมครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่ครับ http://www.dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=11880

LIST HIDEF UPDATE 14/05/54

ออฟไลน์ ahtthailandes

• LCD TV member
  • **
    • facebookahtthailand
Re: @@@ HDD พร้อมข้อมูล BLURAY MKV 3D ราคาโดนๆ เลือกได้ตามใจชอบ
« ตอบกลับ #242 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 09:13:39 am »
ขอรายละเอียดและรายชื่อหนังด้วยครับ [email protected]

« ตอบกลับ #243 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 04:35:04 pm »
ขอรายละเอียดและรายชื่อหนังด้วยครับ [email protected]

ส่งให้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ syla

• *
« ตอบกลับ #244 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 10:13:50 pm »
ขอรายชื่อหนังด้วยครับ

ออฟไลน์ Phoe_nix

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #245 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 02:05:21 am »
รบกวน
ขอรายการหนัง 1080p

ParfumBeauty [AT] hotmail.com

ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ ไปรับเองได้รึเปล่า

ออฟไลน์ tomomibi

• *
« ตอบกลับ #246 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 08:01:13 am »
ขอรายชื่อหนังด้วยครับ  [email protected]

ออฟไลน์ Lamborgh

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #247 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 11:16:06 am »
ขอรายชื่อหนัง 3D ด้วยนะครับ ไม่ไหวจะโหลด(+หาที่โหลดไม่ได้)

wanirut๑hotmail.com ครับ

ออฟไลน์ manoch2550

• *
« ตอบกลับ #248 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 12:00:02 pm »
ขอรายชื่อหนังด้วยครับ  [email protected]

« ตอบกลับ #249 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 10:11:04 am »
ส่งให้แล้วนะครับ [หื่น]

ออฟไลน์ akkieth

• *
« ตอบกลับ #250 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 12:16:02 pm »
ขอ list และราคาด้วยครับ

ออฟไลน์ jamesjjj

• *
« ตอบกลับ #251 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:09:26 am »
ขอ list update ด้วยตรับ [email protected]      [โย่ว]