ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยครับจะเปลี่ยนซับ  (อ่าน 1710 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mio47

• LCD TV member
  • **
แนะนำหน่อยครับจะเปลี่ยนซับ
« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2016, 06:44:30 pm »
ตอนนี้ของเดิมใช้ sub jbl venue 10 อยู่ครับอยากขยับไปเป็น klipch r-110sw ไม่ทราบว่าเวลาดูหนังเสียงจะต่างกันมากไหมครับจะคุ้มกับการที่จะเปลี่ยนไหมครับเน้นดูหนังอย่างเดียวครับดูในหลายๆกระทู้บอกว่า sub  klipch r-110sw ดูหนังมันพี่ๆท่านใดใช้อยู่รบกวนแนะนำด้วยครับผมขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MARUAY

• Edge LED TV member
Re: แนะนำหน่อยครับจะเปลี่ยนซับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2016, 10:07:54 pm »
ดีกว่าเยอะครับ ลงลึกคนละเรื่องครับ ดีกว่าทุกด้าน ความดังพอๆกัน

• **
Re: แนะนำหน่อยครับจะเปลี่ยนซับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 10:12:01 am »
ดีกว่าเยอะครับ ลงลึกคนละเรื่องครับ ดีกว่าทุกด้าน ความดังพอๆกัน
ขอบคุณมากๆครับ มีงบประมาณ17kเล่นตัวไหนดีครับเน้นดูหนังอย่างเดียวครับชอบแบบลงลึกๆชอบดูหนังแอคชั่นครับมีตัวไหนแนะนำบ้างครับในงบนี้ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ koompapun26

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 10:41:58 am »
ขอบคุณมากๆครับ มีงบประมาณ17kเล่นตัวไหนดีครับเน้นดูหนังอย่างเดียวครับชอบแบบลงลึกๆชอบดูหนังแอคชั่นครับมีตัวไหนแนะนำบ้างครับในงบนี้ขอบคุณครับ
17k ก็ตัวที่ท่านว่าเลยครับ klipsch r-110sw

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 12:51:39 pm »
ขอบคุณครับชี้เป้าให้หน่อยครับร้านไหนครับผม