ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546561 ครั้ง)

ออฟไลน์ lasa

• Full LED TV member
  • ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #216 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 09:25:09 am »
คิดถึงพี่เอกจังครับ เร็วๆนี้จะมีงานอะไรไหมครับเนี่ย ^^

ตีไข่แตกสักทีสิ น้องตั๊ม 555555555+

คิดถึงเหมือนกัน แต่พี่ไม่มีเวลาเลยครับ ดึกทุกวัน เดี๋ยวนี้ ปิดร้านไม่มีต่ำกว่า สาม ทุ่มครับ ลูกค้ามาตลอด ชอบครับไม่บ่น งานที่เรารักทำให้ ตายเราก็ทำครับ  แต่งานที่ไม่ชอบ อย่าหวังเลยที่จะให้ทำ ทำเกิน 2 นาที ก็เก่งละ 55555555+

คนที่ทำงานที่ตัวเองรัก ได้เป็นอาชีพ คือคนที่โชคดดี ที่ซู๊ดดดดดดดดดด   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #217 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 10:28:38 am »
ราคาร้านนั้น ยั่วยวนซะด้วยคุณเอก 555 แต่ดูจากราคาที่แปะ น่าจะเป็นราคาหิ้วแหล่ะครับ เพราะหักลบราคาหน้าเวบ svs แล้ว ห่างกันไม่กี่พันเอง (แต่ราคาขายจริงๆอาจถูกกว่าหน้าเวบ svs) แต่ถ้าไม่มีประกัน ก็น่ากลัว ผมเข็ดเลย PJT หิ้ว เสียที กลายเป็นเครื่องฉายหนังกลางแปลง

ครับท่าน Agent ราคานั่นเป้นผมก็แอบหัวใจเพลีย อะครับ แต่ๆครับ ถ้าคนในวงการจะรู้ครับ ร้านนั่นเป็นงัย ก็ตัดสินใจไม่ยากแล้วครับ :)

ส่วนราคาที่ว่า 12" ตู้ปิด สีเงา ราคาผม ดันทะลึ่งถูกกว่าของ หิ้วสะอีกอะสิ แบบนี้ ท่านๆ คงตัดสินใจไม่ยากเลยครับ ของเค้า 26900 ของเรา 26500 ส่วนสีไม้ดำ เชื่อผมเถอะ ไม่สวยครับผมเลยไม่เอามาครับ เอาแต่สี เงาดำมาจำหน่ายอะครับ

ส่วนๆๆ ที่เป็นประเด็น ก็คือตัว 13" ตู้ปิด สีเงาดำ

ราคาเค้า 48000   ส่วน ของผมน่าจะ 65000 ต่างกัน 17000 ครับ  ทำไม ถึงต่าง.... มาดูครับ

ราคาของต่างประเทศ 1500 us  x 32 บาท = 48000 บาท ครับ   

ทางเค้าหลบภาษี  30%  หลบ vat 7%   แบบนี้อะครับเลยทำได้ แต่ร้านผมสั่งของที 50-100 ลูก เอาเข้ามาถูกต้องตามกฎหมาย มี ลิขสิทธ์  แจ้งนำเข้ามาจำหน่ายเชิงพาณิชย์  ครับคงทำราคานั่นไม่ได้ ส่วน ตัว 12" ทำไม ทำได้ เพราะทางเราขอร้องทาง svs ว่าตัวนี้ทำราคาพิเศษให้เราหน่อย เพราะราคามันไม่ควรจะแพงมาก มันน่าจะเป็นสินค้าที่ทำเป็นงาน mass ได้แล้วจะขายดีมากๆ ซึ่งทาง svs เค้าเห็นด้วยเลยตกลงและ ผมก็สั่งเข้าไป เยอะมากๆ ครับผมเลยทำราคาไม่แพงเพื่อคนไทยได้ครับ  ให้ตายเถอะเชื่อผมได้เลย ผมคนไทย ผมไม่ยอมให้คนต่างชาติ มา ทุบเราได้หรอกครับอะไรที่ทำได้ถูกผมทำแน่ๆครับ อะไรที่เค้าไม่ยอมจริงๆ เราก็คงต้องตามนั่นไปครับ เพราะ ธุระกิจ ต้องเดิน และ ถอย ได้ครับอย่าเดินรุกเอาเปรียบอย่างเดียว แบบนั่นคงไม่มีใครคบแน่ๆครับผม

สุดท้าย  ทางเค้าไม่มีของครับ เค้าอาศัย มีตัวโชว์ ให้ลองตัวเดียว ใครสนใจก็สั่ง หรือ pre order ไป อย่างน้อยก็ 2-3 อาทิตย์ ถึงได้ของแต่ผมไม่เชื่อหรอกครับว่าเค้าจะสั่งให้เลย นอกจากรอรวม order ไปสั่ง แบบนั่นคงนานไปอีก แต่ที่สำคัญเลยอะไรที่มันออกจากหลังโรงงาน ความเสี่ยงมันก็มากขึ้นด้วยครับ เช่น  ถ้าท่านซื้อ sub มา แล้ววันแรกเสียบไปแล้วเกิดเสียท่านส่ง เคลม แล้วทางเค้าไม่มีของท่านก็ รอเถอะครับ กว่าเค้าจะสั่งให้ใหม่ แล้วถ้าเกิด เป็นเยอะๆ ท่านว่าเค้าจะ ปล่อยทิ้ง รึเปล่าครับ อันนี้ ลองคิดดู ใครที่ซื้อของหิ้ว คงมีประสบการ ครับ ส่วนตัวร้านผม ผมคง ไม่รับ ซ่อม หรือ เคลม สินค้า หิ้วได้นะครับ อย่าหาว่าใจร้ายเลยครับ ถามท่านๆว่า เป็นท่าน  ท่านจะรับมัยครับ :)

ผมก็พอเข้าใจแหล่ะครับ แต่ก็อย่างที่คุณเอกว่า หิ้วมาขาย แต่เปิดหน้าร้าน มีหยิบใส่ตะกร้าใหญ่โต แบบนี้หลายคนอาจเข้าใจผิดได้ เพราะคุณเอกไม่มีหน้าเวบทางการ อาศัยบอร์ด LCD มาขาย คนอาจนึกว่าหิ้วมา 555 น่าจะต้องมีหนังสืออะไรชี้แจง ไม่งั้นคนที่ไม่ทราบ คงเทไปทางโน้นอ่ะ ราคาต่างกันมากมาย(ในรุ่นใหญ่)

ปล.ส่วนเจ้า PB12NSD ดีลราคาพิเศษแบบ SB ได้ไหมอ่ะครับ บอกขอราคาพิเศษ จะเข้ามาลองทำตลาด เอิ๊กๆ
ปล2.ร้านนั้นเขาชื่อเอกเหมือนกันด้วย 555

ออฟไลน์ BoND_T_T

• Pre/Pro Marantz AV8801 ,Parasound A51 ,Kef LS50*6
« ตอบกลับ #218 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 02:00:37 pm »
ร้านที่เพิ่งจัดประมูลไปเมื่อเร็วๆนี้เปล่าครับ

ออฟไลน์ audio

« ตอบกลับ #219 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 07:44:43 am »
คิดถึงพี่เอกจังครับ เร็วๆนี้จะมีงานอะไรไหมครับเนี่ย ^^

ตีไข่แตกสักทีสิ น้องตั๊ม 555555555+

คิดถึงเหมือนกัน แต่พี่ไม่มีเวลาเลยครับ ดึกทุกวัน เดี๋ยวนี้ ปิดร้านไม่มีต่ำกว่า สาม ทุ่มครับ ลูกค้ามาตลอด ชอบครับไม่บ่น งานที่เรารักทำให้ ตายเราก็ทำครับ  แต่งานที่ไม่ชอบ อย่าหวังเลยที่จะให้ทำ ทำเกิน 2 นาที ก็เก่งละ 55555555+

คนที่ทำงานที่ตัวเองรัก ได้เป็นอาชีพ คือคนที่โชคดดี ที่ซู๊ดดดดดดดดดด   [ปลื่ม]

ตอนนี้ บอกตรงๆว่ามีความสุขมากครับที่ได้ทำ บริษ์ท homedigital อะครับ ผมโชดดีมากที่ทำตามฝันผมได้อะครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #220 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 08:03:17 am »
ราคาร้านนั้น ยั่วยวนซะด้วยคุณเอก 555 แต่ดูจากราคาที่แปะ น่าจะเป็นราคาหิ้วแหล่ะครับ เพราะหักลบราคาหน้าเวบ svs แล้ว ห่างกันไม่กี่พันเอง (แต่ราคาขายจริงๆอาจถูกกว่าหน้าเวบ svs) แต่ถ้าไม่มีประกัน ก็น่ากลัว ผมเข็ดเลย PJT หิ้ว เสียที กลายเป็นเครื่องฉายหนังกลางแปลง

ครับท่าน Agent ราคานั่นเป้นผมก็แอบหัวใจเพลีย อะครับ แต่ๆครับ ถ้าคนในวงการจะรู้ครับ ร้านนั่นเป็นงัย ก็ตัดสินใจไม่ยากแล้วครับ :)

ส่วนราคาที่ว่า 12" ตู้ปิด สีเงา ราคาผม ดันทะลึ่งถูกกว่าของ หิ้วสะอีกอะสิ แบบนี้ ท่านๆ คงตัดสินใจไม่ยากเลยครับ ของเค้า 26900 ของเรา 26500 ส่วนสีไม้ดำ เชื่อผมเถอะ ไม่สวยครับผมเลยไม่เอามาครับ เอาแต่สี เงาดำมาจำหน่ายอะครับ

ส่วนๆๆ ที่เป็นประเด็น ก็คือตัว 13" ตู้ปิด สีเงาดำ

ราคาเค้า 48000   ส่วน ของผมน่าจะ 65000 ต่างกัน 17000 ครับ  ทำไม ถึงต่าง.... มาดูครับ

ราคาของต่างประเทศ 1500 us  x 32 บาท = 48000 บาท ครับ   

ทางเค้าหลบภาษี  30%  หลบ vat 7%   แบบนี้อะครับเลยทำได้ แต่ร้านผมสั่งของที 50-100 ลูก เอาเข้ามาถูกต้องตามกฎหมาย มี ลิขสิทธ์  แจ้งนำเข้ามาจำหน่ายเชิงพาณิชย์  ครับคงทำราคานั่นไม่ได้ ส่วน ตัว 12" ทำไม ทำได้ เพราะทางเราขอร้องทาง svs ว่าตัวนี้ทำราคาพิเศษให้เราหน่อย เพราะราคามันไม่ควรจะแพงมาก มันน่าจะเป็นสินค้าที่ทำเป็นงาน mass ได้แล้วจะขายดีมากๆ ซึ่งทาง svs เค้าเห็นด้วยเลยตกลงและ ผมก็สั่งเข้าไป เยอะมากๆ ครับผมเลยทำราคาไม่แพงเพื่อคนไทยได้ครับ  ให้ตายเถอะเชื่อผมได้เลย ผมคนไทย ผมไม่ยอมให้คนต่างชาติ มา ทุบเราได้หรอกครับอะไรที่ทำได้ถูกผมทำแน่ๆครับ อะไรที่เค้าไม่ยอมจริงๆ เราก็คงต้องตามนั่นไปครับ เพราะ ธุระกิจ ต้องเดิน และ ถอย ได้ครับอย่าเดินรุกเอาเปรียบอย่างเดียว แบบนั่นคงไม่มีใครคบแน่ๆครับผม

สุดท้าย  ทางเค้าไม่มีของครับ เค้าอาศัย มีตัวโชว์ ให้ลองตัวเดียว ใครสนใจก็สั่ง หรือ pre order ไป อย่างน้อยก็ 2-3 อาทิตย์ ถึงได้ของแต่ผมไม่เชื่อหรอกครับว่าเค้าจะสั่งให้เลย นอกจากรอรวม order ไปสั่ง แบบนั่นคงนานไปอีก แต่ที่สำคัญเลยอะไรที่มันออกจากหลังโรงงาน ความเสี่ยงมันก็มากขึ้นด้วยครับ เช่น  ถ้าท่านซื้อ sub มา แล้ววันแรกเสียบไปแล้วเกิดเสียท่านส่ง เคลม แล้วทางเค้าไม่มีของท่านก็ รอเถอะครับ กว่าเค้าจะสั่งให้ใหม่ แล้วถ้าเกิด เป็นเยอะๆ ท่านว่าเค้าจะ ปล่อยทิ้ง รึเปล่าครับ อันนี้ ลองคิดดู ใครที่ซื้อของหิ้ว คงมีประสบการ ครับ ส่วนตัวร้านผม ผมคง ไม่รับ ซ่อม หรือ เคลม สินค้า หิ้วได้นะครับ อย่าหาว่าใจร้ายเลยครับ ถามท่านๆว่า เป็นท่าน  ท่านจะรับมัยครับ :)

ผมก็พอเข้าใจแหล่ะครับ แต่ก็อย่างที่คุณเอกว่า หิ้วมาขาย แต่เปิดหน้าร้าน มีหยิบใส่ตะกร้าใหญ่โต แบบนี้หลายคนอาจเข้าใจผิดได้ เพราะคุณเอกไม่มีหน้าเวบทางการ อาศัยบอร์ด LCD มาขาย คนอาจนึกว่าหิ้วมา 555 น่าจะต้องมีหนังสืออะไรชี้แจง ไม่งั้นคนที่ไม่ทราบ คงเทไปทางโน้นอ่ะ ราคาต่างกันมากมาย(ในรุ่นใหญ่)

ปล.ส่วนเจ้า PB12NSD ดีลราคาพิเศษแบบ SB ได้ไหมอ่ะครับ บอกขอราคาพิเศษ จะเข้ามาลองทำตลาด เอิ๊กๆ
ปล2.ร้านนั้นเขาชื่อเอกเหมือนกันด้วย 555

ใช่ครับท่าน จะหิ้ว ก็ไม่ว่ากันแต่ทำสะ เหมือนเอาเข้ามาเองเลย ตอนนี้ ผมได้คุยกะทาง svs ต่างประเทศแล้ว เค้าบอกว่า ให้เรานำเนินการลิขสิทธ์ ในไทยได้เลย เดี๋ยวขอเวลาเรานิดครับ ผมคงไม่ยอมแน่ๆ ส่วน เวป ผมนะครับ ตอนนี้ ออกแบบเสร้จแล้ว แต่ กำลังจะลงรายละเอียดครับ ผมทำเวปแบบอินเตอร์ ลงทุนหน่อยเอาให้สวยครับ
ส่วนเรื่อง โฆษณา ร้านผมลงทุนไปเยอะครับ หนังสือ 2 เล่น ผมเหมาทั้งปี ( ค่าลงแพงมากกกครับ ) เดี๋ยวเดือนหน้าผมลง sub svs อะครับเตรียมดูได้เลย ส่วน รีวิว ผมก็ส่ง สินค้าไปตลอดเดี๋ยวเค้าก็เริ่มทยอยลงให้อะครับ เอารูป โฆษณา  เล่ม ล่าสุดมาฝากครับ ท่าน AgentMolder ผมมี pm ไปหานะครับอ่านด้วยนะครับ อิอิ   [ปลื่ม]

รูปหนังสือ tha wave เล่นล่าสุดครับ

อันนี้ ของ what hifi เล่มล่าสุดครับ

ก็ลองดูเอาครับ ผมจะไม่ยอมให้ใครนำเข้ามาแบบไม่เสียภาษี แล้วจะมาขายได้สบายๆครับมันเกินไป ลงเวปสะ ยังกะ ได้ลิขสิทธ์ เดี๋ยวดูกันครับ มันเกินไปแล้วยังทำราคาได้น่าเกลียดมากด้วยครับ  ผมลงทุน โฆษณา ลงทุนร้าน ลงทุนทีมงานรับเคลม ลงทุนเก็บ st สินค้า พร้อมรับบริการเต็มทีเสียเปลื่ยนตัวใหม่ ไม่ต้องรอของ มาลองชอบเอากลับบ้านได้เลย ไม่มีแบบทางนั่นครับจะสั่งของรอไป 2-3 อาทิตย์ แบบนั่นผมก็ทำได้ครับมีเงินแค่ 1 แสนก็เปิดร้านทำแบบนั่นได้ครับ ลองคิดดูกันนะครับ พี่ๆเพื่อนๆครับ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #221 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 08:13:08 am »
ร้านที่เพิ่งจัดประมูลไปเมื่อเร็วๆนี้เปล่าครับ

ใช่ครับ คนที่ประมูลได้ก็คนกันเองกะร้านผม ผมละน้อยใจจริงๆ มาลองที่ร้านผมแต่ไปประมูลที่ร้านนั่นแบบนี้ผมจะคิดยังงัยอะครับ แต่เอาเถอะครับ ธุระกิจ ที่โหดร้ายเกิดขึ้นได้แบบนี้เสมอ ครับ  [ร้องไห้]

« ตอบกลับ #222 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 08:26:35 am »
เมื่อคืนที่ผ่านมาครับ  เหตุเกิด  20.00 น

น้องเซียนท่านนึงกะ เพื่อน ได้เข้ามาเยื่ยมที่ร้าน ผมดีใจมากครับจะได้ให้เค้ามาลองเล่น svs ทุกรุ่นดู ........ผล..ร้านเกือบพัง.... [ร้องไห้]

ขอบอกว่า ดีมากครับได้รับคำชมมากมาย แต่ที่สำคัญ ผม และ น้องเค้าเองก็ตื่นเต้นมากๆๆๆ กับ เสียงตัวยักษ์ใหญ่ 13" ตู้เปิด  ขอบอกว่าผมไม่เคยได้สัมผัส เสียงและพลัง sub แบบนี้มาก่อนเลยในชีวิตผม น้องเค้าอาจเคยบ้างแต่น้องเค้าก็บอกว่ามันสุดโคตรๆๆๆ แล้วน้องเค้าก็ ขอยืมไปลองที่บ้านเค้าครับ ก็เลยให้ยกกันไป เสียงที่น้องเค้าปรับออกมา มันทำให้ ขนในตัวผมปลิวเลยครับ แน่นหนักดุมากกก  เก็บตัวเร็วมาก สุดครับลงลึกมากกกกไม่เคยฟังอะไรที่มันลงลึกได้ขนาดนี้ครับ อีกอย่างน้องเค้าปรับได้เก่งมากๆๆครับ นับถือ คนนี้จริงๆๆ มีหลักการ ไมมีมั่ว เดี่ยวผมต้องเรียนรู้อะไรกะน้องเค้าอีกเยอะครับ  [ปลื่ม]

ผล.......... น้องเค้าโทรมาว่า พี่ สั่งให้ผมด้วย 5 ตัว ...............กำ เอาจริงๆอะ 5555+  นับถือ ใจคนนี้จริงๆๆ ชอบ sub เป็นชีวิตจิตใจจนหาตัวจับยากมาก เก่งจริงๆคนนี้ของจริงครับ 55+

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
« ตอบกลับ #223 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 08:41:12 am »
ใครหว่า
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ AgentMolder

« ตอบกลับ #224 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 08:50:39 am »
แหล่มเลยครับ The Wave เล่มนี้ผมก็อ่าน เจอหน้าโฆษณานี้ด้วย แต่มองร้านผ่านๆไปครับไม่ได้ concentrate แฮะๆ (ผมไม่ค่อยดูหน้าโฆษณาในหนังสืออยู่แล้ว)

ผม pm ไปหาท่านนะครับคุณเอก

« ตอบกลับ #225 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 09:29:47 am »
ใครหว่า

อะๆ เดี๋ยวเถอะ ทำเป็นไม่รู้ แล้วงัยอะพี่ ว่างยัง มาร้านหน่อยสิ มีเรื่องคุย โทรคุยมันไม่รู้เรื่องผม มันเบลอ มานั่งคุย มาเอาเอกสารหน่อย มาคิดเอาเองเลยดีก่ามัย ลูกพี่ ผมไม่มีเวลา :)

« ตอบกลับ #226 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 09:30:49 am »
แหล่มเลยครับ The Wave เล่มนี้ผมก็อ่าน เจอหน้าโฆษณานี้ด้วย แต่มองร้านผ่านๆไปครับไม่ได้ concentrate แฮะๆ (ผมไม่ค่อยดูหน้าโฆษณาในหนังสืออยู่แล้ว)

ผม pm ไปหาท่านนะครับคุณเอก

ยืนอ่าน หรือ ซื้อ อ่านอะครับท่าน 555555555+   [ช็อค]

ตอบ pm ไปแล้วครับผม :)

ออฟไลน์ lao_evo

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #227 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 11:08:30 am »
คุณฮาร์ท แหงมๆ....13 ตู้เปิดมันแตกต่างกับตู้ปิดขนาดนั้นเลยเหรอคุณเอก...น่ากลัวนะเนี่ย

ออฟไลน์ jongjafun

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #228 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 11:33:51 am »
ขอทราบราคา Onkyo HT-S5400 ด้วยค่ะ  [ปลื่ม]
..42LW4500
..500X2
..Pioneer272

ออฟไลน์ MonkeyAstro

« ตอบกลับ #229 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 03:24:46 pm »
 [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] ขอบคุณ ที่มารีวิวครับ

ãËéºÃÔ¡Òà Hosting | Í͡Ẻ Website | ¨Ó˹èÒ ªØ´à´ç¡

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #230 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 10:30:15 pm »
คุณเอกครับเดี๋ยวพรุ่งพี่ว่างพี่จะเข้ามาหาที่ร้านตอนบ่าย ๆ นะครับ

« ตอบกลับ #231 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:24:26 am »
คุณฮาร์ท แหงมๆ....13 ตู้เปิดมันแตกต่างกับตู้ปิดขนาดนั้นเลยเหรอคุณเอก...น่ากลัวนะเนี่ย

ขอบอกว่า ต่างกันมากครับ มาลองเองแล้วจะรู้นะครับ ตอนนี้เจ้ายักษ์ไม่อยู่สะแล้ว เสียดายมากๆเลยนะครับ เดี๋ยวรอ น้องเอามาคืนก่อน จะเสพพเสียงเบสที่ไม่เคยได้จากตัวไหนมาก่อนให้สะใจเลยครับ :)

« ตอบกลับ #232 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:28:37 am »
ขอทราบราคา Onkyo HT-S5400 ด้วยค่ะ  [ปลื่ม]

ขอโทดด้วยนะครับ พอดีร้านเราไม่ได้ขาย ชุด onkyo เลยครับผม เรามีชุดเริ่มต้นที่ดีกว่า เจ้า 5400 ครับแต่ราคาเริ่มต้น ก็ ต้องมี 25000 พร้อมดูหนังเลย ครับผม  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #233 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:30:59 am »
คุณเอกครับเดี๋ยวพรุ่งพี่ว่างพี่จะเข้ามาหาที่ร้านตอนบ่าย ๆ นะครับ

มาสิครับ แต่วันนี้จะมี แขก มาเยอะหน่อยนะครับในช่วงบาย แล้ว เดี่ยวตอนเย็น ผมต้องไปคุยงาน โคตรอภิมหาโปรเจค ที่ คอนโด the river ครับ ถ้าไม่ได้ตอนรับเต็มที อย่าว่ากันนะครับ :)