ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546629 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #828 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 08:08:55 pm »
ตอนนี้ผมเล็ง Boston Acoustics ไว้ ราคาแพงกว่า polk rti นิดๆ

แต่ถ้าพี่เอกบอกว่าชุดนี้ตัวหน้าประมาณ 3 หมื่่นนิดๆ ผมคงต้องรอแล้วหละครับ จะได้ลองฟังเปรียบเทียบดู

ไม่รู้ว่าแนวเสียงชุดนี้เป็นยังไง ฟังเพลงได้ดีไหมพี่ เทียบกับยี่ห้อตลาดเช่น Polk กับ Mornitor เพราะผมไม่ถูกใจเท่าไหร่

แต่ถามอย่างนึงครับพี่ ที่พี่ว่ารอนี่นานเท่าไหร่ครับพี่ pm มาบอกผมก็ได้ ผมรอนานแล้วใจจะขาดครับ [ไม่พูด]

วันนี้น้อง jo แวะเข้ามาหาที่ร้านขอบคุณมากๆนะครับน้อง jo มาเป็นครอบครัวเลย ลูกน่ารักมากกกก ใจเย็นๆเด้อเรื่องลำโพง ตามทางตัวเองให้ได้ก่อนนะครับเดี่ยวมีอะไรก็โทรหาพี่ได้นะครับ jo  [ปลื่ม]

Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #829 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 08:19:43 pm »
เจ้าเกิ้ลดูรูปใน FB แล้วสวยงามจริงๆ มีสีเดียวเหรอท่านเอก

ครับท่าน นุ ตอนนี้ผมเอามา สีเดียวเอามาลองท่าน นุ เดี่ยวจะสั่งเอาเข้ามาจำหน่าย อาจจะเอามาหลายสี ครับ มี สีขาว สีดำ สีไม้ อะครับ

ว่างๆมาลองนะท่าน นุ เสียงดีเกินราคาครับ  เดี่ยวราคารอเคลียว่าสั่ง มาทางเรื่อจะเหลือเท่าไร ตอนนี้ผมทำราคาไม่ได้เพราะตัวที่เอามามันเป็นการสั่งทาง airอะครับค่าส่งมันแพง

แต่คิดว่าถูกกว่า พาราดาม มอนิเตอร์   และ อาจจะแพงกว่า polk นิดๆอะครับ แต่ ราคากับเสียงเนี้ย รับรองว่าทำให้ใครคิดจะซื้อลำโพงลำบากใจแน่ๆอะครับ ทุกรุ่นหลัก หมื่นต้นๆครับ ตัวใหญ่สุดไม่เกิน 35000 แน่นอนครับ  รุ่นเล็กๆ ก็ไล่ลงไปคร้าบบ จะพยามทำให้ถูกกว่า ราคา ขายต่างประเทศครับ :)

ปล ผมจะทำ โปรโมชั่นด้วย นะครับ อาจจะ 0% 6-10 เดือน หรือ แลกซื้อ svs ราคาถูกไปเลยอะครับ รอๆๆกันนะครับบบบบบบ  [ปลื่ม]
เห็นรูป gle จาก FB แล้ว driver woofer เหมือน polk เลยครับ สวยอีกตะหาก ผมว่าคนที่กำลังมอง polk RTiA7 คงต้องกำเงินไว้ก่อนนะครับ เดี๋ยวขอผมดู spec หน่อย เพราะเจ้า polk นี่มันกินวัตต์มากมาย ถ้าน้องเกิ้ลไม่กินวัตต์ spec ดีนี่ ผมว่า polk มีหนาวแน่นอน ราคาไม่ได้แพงกว่าเท่าไหร่เลยครับ คู่หน้า A7 ik;q 32K ถูกกว่านิดเดียวเอง

ครับผม ท่าน นุ ราคาคลอดแน่ๆวันจันทร์ครับ แต่ราคาเอาแบบว่าตกใจแน่นอนครับ เสียงมันดีเกินตัว กับ ดอก 8" 3 ดอกสุดยอดครับ

วันนี้ นั่ง งง กันว่าจะเรียกมันว่า g l e หรือ จิว  หรือ เกิ้ล  งง ครับ แต่ผมเรียก G L E ครับ  555+

ส่วนกิน w มัย ไม่กินแน่ๆๆนอนๆๆ ครับ เพราะ ค่าความไว -90.5 db สุดยอดครับ เอาอะไรมาขับก็ออกครับ เยื่ยมมมมม  [yes]

สเปกคราวๆๆคร้าบบบบ

http://www.canton.de/en/hifi/serie/gleserie.htm

ออฟไลน์ jukjunjao

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #830 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 08:47:33 pm »
สอบถามนิดนึงครับ ผมสนใจ SVS อยู่น่ะครับ ระหว่าง PB-1000 กับ PB12-NSD ถ้าไม่ดูที่กำลังขับที่ต่างกันแล้ว ถ้าเปิดที่ความดังเท่ากันนี่ เสียงจะออกมาเหมือนกันไหมครับ แล้ว 2 รุ่นนี้ตอนนี้มีของมั้ยครับ ถ้ามีผมจะเข้าไปลองดูครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ anakea99

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #831 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 09:56:06 pm »
คุณเอกครับ รบกวนอีกครั้งครับ ผมยังไม่ได้รับใบรับประกันที่ส่งมาให้เลยครับผม  [ร้องไห้]
รบกวนขอเลข EMS ด้วยครับ จะได้ไปตามเอากับไปรษณีย์ ขอบคุณครับ

ครับผมลองตามดูนะครับ ผมส่งไปให้วันที่ 14 แล้วครับน่าจะถึงแล้วนะนั่น เดี่ยววันจันทร์ จะช่วยเช็คให้อีกทีครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม]

ขอบคุณครับคุณเอก เมื่อกี้ผมเพิ่งได้รับใบแจ้งให้ไปรับเอกสาร (ใบสีชมพู) แต่ได้รับจากบ้านอื่นนะครับ เชื่อเค้าเลย ไปรษณีบางแสน ของบ้านนึง แต่ไปส่งอีกบ้านนึง ดีนะที่รู้จักกัน (อยู่หมู่บ้านเดียวกัน) เขาเลยเอามาให้ เดี๋ยววันจันทร์ผมไปตามดูอีกทีครับ

ออฟไลน์ JoJoBoy

• Edge LED TV member
    • MSN Messenger - jojoboy-69_@hotmail.com
« ตอบกลับ #832 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 11:29:58 am »
ตอนนี้ผมเล็ง Boston Acoustics ไว้ ราคาแพงกว่า polk rti นิดๆ

แต่ถ้าพี่เอกบอกว่าชุดนี้ตัวหน้าประมาณ 3 หมื่่นนิดๆ ผมคงต้องรอแล้วหละครับ จะได้ลองฟังเปรียบเทียบดู

ไม่รู้ว่าแนวเสียงชุดนี้เป็นยังไง ฟังเพลงได้ดีไหมพี่ เทียบกับยี่ห้อตลาดเช่น Polk กับ Mornitor เพราะผมไม่ถูกใจเท่าไหร่

แต่ถามอย่างนึงครับพี่ ที่พี่ว่ารอนี่นานเท่าไหร่ครับพี่ pm มาบอกผมก็ได้ ผมรอนานแล้วใจจะขาดครับ [ไม่พูด]

วันนี้น้อง jo แวะเข้ามาหาที่ร้านขอบคุณมากๆนะครับน้อง jo มาเป็นครอบครัวเลย ลูกน่ารักมากกกก ใจเย็นๆเด้อเรื่องลำโพง ตามทางตัวเองให้ได้ก่อนนะครับเดี่ยวมีอะไรก็โทรหาพี่ได้นะครับ jo  [ปลื่ม]
ขอบคุณมากๆครับพี่เอก เรื่องที่พี่่แนะนำผมจะลองคิดดูครับ ยังลังเลอยู่เลยตอนนี้ รอเคลียร์ชุดเิดิมที่มีอยู่แล้วผมจะขอคำแนะนำอีกทีนะครับ

ส่วนเรื่องชุด GLE ผมว่าตัวนี้จะทำตลาดยี่ห้อดังที่ผูกขาดลำโพงบ้านเราเสทือนแน่ๆครับ
à´ç¡»×¹ÍÔ¹´Õé "àÃÒà¹é¹ªÔè§ àÃÒäÁèà¹é¹áªÁ»ì"

éLG 42pt350
Popcorn A-210
Yamaha RX-V471
Polk Tsi-300
Polk cs20
Polk Psw 110
Speaker Cable : JPS Super Blue

« ตอบกลับ #833 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 06:55:39 am »
สอบถามนิดนึงครับ ผมสนใจ SVS อยู่น่ะครับ ระหว่าง PB-1000 กับ PB12-NSD ถ้าไม่ดูที่กำลังขับที่ต่างกันแล้ว ถ้าเปิดที่ความดังเท่ากันนี่ เสียงจะออกมาเหมือนกันไหมครับ แล้ว 2 รุ่นนี้ตอนนี้มีของมั้ยครับ ถ้ามีผมจะเข้าไปลองดูครับ ขอบคุณครับ

ครับผม

ต้องแจ้งว่ารุ่นใหญ่ เล็กเนี้ย เสียงต่างกันแน่นอนครับ จะเปิดที่ดังไม่ดังเท่ากันเสียงรุ่นใหญ่ก็จะ hi-end กว่าครับ

2 รุ่นนี้ต่างกันพอควรเลยครับ ตัวตะกูล ลงท้ายด้วย nsd ผมว่ามันมีเนื้อเบสที่มากกว่าหนากว่าเยอะครับ ถ้าไหวอยากให้ข้ามไป nsd ครับผม

ส่วนที่ร้านมีให้ลองมัย มีครับ pb 12- nsd ส่วน pb-1000 ตอนนี้รอของเข้าวันที่ 25 นี้ครับ ของหมดมานาน ขนาดตัวโชว์ลูกค้ายังยกกลับบ้านไปเลยครับ กำจริงๆ ของขาดครับ รออีกนิดนะครับ นอกนั่นมีของให้ลองหมดทุกตัวครับผม :)

« ตอบกลับ #834 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 06:57:23 am »

วันนี้น้อง jo แวะเข้ามาหาที่ร้านขอบคุณมากๆนะครับน้อง jo มาเป็นครอบครัวเลย ลูกน่ารักมากกกก ใจเย็นๆเด้อเรื่องลำโพง ตามทางตัวเองให้ได้ก่อนนะครับเดี่ยวมีอะไรก็โทรหาพี่ได้นะครับ jo  [ปลื่ม]
ขอบคุณมากๆครับพี่เอก เรื่องที่พี่่แนะนำผมจะลองคิดดูครับ ยังลังเลอยู่เลยตอนนี้ รอเคลียร์ชุดเิดิมที่มีอยู่แล้วผมจะขอคำแนะนำอีกทีนะครับ

ส่วนเรื่องชุด GLE ผมว่าตัวนี้จะทำตลาดยี่ห้อดังที่ผูกขาดลำโพงบ้านเราเสทือนแน่ๆครับ

ยินดีอย่างยิ่งเลยครับน้อง jo ถ้าไม่รีบก็มาเสพประสบการ ที่ร้านพี่เรื่อยๆ นะครับมาลองเล่นลองแนวดูจะได้หาทางตัวเองถูกค่อยเริ่มตะเวนจัดของที่ถูกใจครับผม ยินดีต้องรับเสมอครับ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2013, 06:58:28 am โดย audio »

« ตอบกลับ #835 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 07:18:47 am »

เอาครับมารีวิว เล็กๆ อีกสักรอบนะครับ

หลังจากผ่านสัก 20 ชั่วโมงพอประมาณนะครับ ตอนนี้เสียงเริ่มนิ่งแล้วครับ โฟกัสเสียงดีขึ้นพอควร เสียงสากๆหายไปพอควรแต่ยังพอมีนิดๆๆ  นิดจริงๆ ยี่ห้อ canton พอชอบก็ตรงนี้อะครับ แกะกล่องใหม่ ก็ไม่สากเท่าไรครับ

ตอนนี้ เสียงที่ได้น่าพอใจมากๆครับ มากจริงๆ ใหญ่หนา มีอิมเพค ที่ดี ไดนามิก ก็ สุดยอดครับ  ok เลยผมดีใจจริงๆกับเสียงที่ได้ แนวเสียงของเจ้า g l e ตัวนี้

จะออกแนว พลิ้ว รายละเอียดดีมาก กลางเนี้ยผมแทบจะเรียกว่าเทพเลยครับ หาจากลำโพง ราคาระดับเดียวกันยากครับกลางแบบนี้

แหลมจากโดมผ้า ใครบอกว่าน้อย ผมฟังไปฟังมา โอ้ย เข้าทางครับเป็นแหลมที่ไม่จิ้ดเลยครับ ใครชอบแบบนี้ ผมว่าโดนๆๆๆๆ นะครับ

ส่วนภาคเบส โอ้โห้ อยุ่ที่ กำลังขับเลยครับ ผมลองกะ ตัวที่ พลังเยอะๆ เบสลงสะ ผมกล้าท้าลำโพงเกิน 50000 มาเทียบเลยครับ เบสลงเป็นลูกๆ

เบสกลาง เบสต้น เบสปลาย ok เลยครับ แต่ผมว่าเด่นเบส เบสปลายครับ มันลงลึกๆแล้วหายเลยไม่ลอยบวม ให้รำคานใจเหมือนรุ่นพี่ๆเค้า อันนี้ให้เกือบ 10 เต็ม

ภาคเสียงผมว่าหายห่วงครับ ถ้าจากใจคนเล่นเครื่องเสียงไม่ใช่คนขายนะครับเคยตะเวนฟังลำโพงมาเยอะมากๆ ผมให้คะแนนเจ้า gle ตอนผ่าน 20 ชั่วโมงสัก 8/10

เลยครับถ้าเอาเสียงเทียบกับราคาอย่างหาว่าผม over นะครับมาลองเองท่านก็จะตกใจนะครับ ถ้าท่านชอบแนว กลางเด่น แหลม ok เบสลึก แนวเสียงรวมพลิ้วชัดเจน

รายละเอียดเยอะๆ เบสกะ เสียงอื่นๆแยกกันดี ไมมีแนวมาตีกันเลย มาเถอะครับท่านจะหลงรักเจ้า gle ไม่ยากเลยครับ เมื่อวานผมเอา avr antham 300 ตัวเล็ก

มาขับขอบอกว่า เฮ้ยมันหนาขนาดนี้เลยเหรอ วันก่อนเอา rotel มาขับผมว่าใช้ได้แล้วนะเจอ antham มันกลายเป็นลำโพง เกิน 50000 เลยครับผมมมมมม  [ปลื่ม]

ฝากไว้นิดครับสาขาเชียงใหม่ใกล้คลอดแล้วคร้าบบบ เตรียมตัวเลยครับแฟนๆภาตเหนือ ไปเจอนายตั๊มได้เล้ยยยย

ออฟไลน์ AgentMolder

« ตอบกลับ #836 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 04:05:02 pm »
ไปอ่าน spec รุ่นใหญ่สุดมาแล้วครับ spec ใกล้เคียง polk RTi เลย แต่ลงลึกได้ถึง 20Hz เลยรึ เแม่เจ้า ความไวก็ต่ำ น่าจะใช้ AVR ขับได้สบายๆครับ ทวิตเตอร์ผ้า น่าจะลดความคมของเสียงแหลมลงได้บ้าง น่าสนใจมากๆเลยครับ อย่้างที่บอก ใครเล็ง RTi ไว้ กำเงินแน่นๆเลยครับ

ออฟไลน์ yarisyc

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #837 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 05:24:30 pm »
ต้องรบกวน คุณนุ ถ้ามีโอกาสเข้ามาฟัง , รบกวนช่วย Review GLE เทียบกับ Polk A-7 ที่คุณนุ ใช้อยู่ , เชื่อว่า เพื่อนๆ ในเวป ต้องการคนกลาง สรุปเปรียบเทียบ  หมัดต่อหมัด อยู่เยอะ แน่นอน ( จะได้ตัดสินใจถูก หลังจาก กำเงินจนมือชาหมดล่ะ 555 )

« ตอบกลับ #838 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:08:12 am »
ไปอ่าน spec รุ่นใหญ่สุดมาแล้วครับ spec ใกล้เคียง polk RTi เลย แต่ลงลึกได้ถึง 20Hz เลยรึ เแม่เจ้า ความไวก็ต่ำ น่าจะใช้ AVR ขับได้สบายๆครับ ทวิตเตอร์ผ้า น่าจะลดความคมของเสียงแหลมลงได้บ้าง น่าสนใจมากๆเลยครับ อย่้างที่บอก ใครเล็ง RTi ไว้ กำเงินแน่นๆเลยครับ

หวัดดีครับท่าน นุ ว่างๆมาลองนั่งฟังดูนะครับ ผมว่ามันเสียงดีจริงๆครับ สวนทางกับราคาที่ผมจะทำเลยท่าน นุ มานะครับ ว่างๆก่อนก็ได้ครับ รอๆๆๆ อิอิ [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #839 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:13:20 am »
ต้องรบกวน คุณนุ ถ้ามีโอกาสเข้ามาฟัง , รบกวนช่วย Review GLE เทียบกับ Polk A-7 ที่คุณนุ ใช้อยู่ , เชื่อว่า เพื่อนๆ ในเวป ต้องการคนกลาง สรุปเปรียบเทียบ  หมัดต่อหมัด อยู่เยอะ แน่นอน ( จะได้ตัดสินใจถูก หลังจาก กำเงินจนมือชาหมดล่ะ 555 )

พี่สามารถ ผมว่าเสียงมันคือ canton เลยครับเสียงจะแตกต่างจาก polk เลยอะครับ แต่คราวนี้ก็หูใครหูมันละครับว่า จะชอบแนวไหน ส่วนตัวผมว่าเสียงมันพลิ้วรายละเอียดเยอะ ที่สำคัญเสียงชัดเจนมากๆใครเข้ามาลองก็ติดใจทุกคนเอาเป็นว่าอึ้งอะครับ มีโอกาสจะรีบส่งไปที่ เชียงใหม่ นะครับพี่ รอนะครับ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #840 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:21:00 am »
เอาละครับ ตอนนี้ผมพร้อมแล้วจริงๆครับเสียงเข้าที่เข้าทางแล้วอะครับ มาได้เลยครับใครสนใจก็เรียนเชิญมาลองได้นะครับ ส่วนสินค้า gel นี้ ผมกะว่าจะส่งออกสู่ตัวแทน ต่างๆ และ จะทำการตลาดให้ได้เกือบๆ ทุกภาคเลยนะครับ จะพยามครับ เสียงแบบนี้ ค่าตัวแบบนี้ ไม่สมควรจะขายที่ผมที่เดียวครับ  

ปล ตอนนี้ ใครมี avr อะไร และ มีลำโพงอะไรจะนำเข้ามาเทียบยินดีมากๆนะครับ จะได้เอาประสบการที่ลองมา เล่าสู่เพื่อนๆฟังกันเป็นแนวทางคับผม ยินดีมากๆคร้าบบบ

ลองอ่าน ความเห็นจากเพื่อนที่เข้ามาฟังแล้วจาก ทาง facbook ทางร้านได้เลยครับ

http://www.facebook.com/HDTthailand

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2013, 08:21:50 am โดย audio »

ออฟไลน์ AgentMolder

« ตอบกลับ #841 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 10:10:47 am »
555+ กำไว้เลยครับ เดี๋ยวปลายเดือนที่มีงานโชว์ ผมจะแวะไปครับท่าน จะลองไปฟังเทียบ RTi แล้วจะมารีวิวให้ฟังครับ

ถึง Spec จะใกล้ RTi แต่ว่าเสียงต่างกันอยู่แล้วครับ ขึ้นกับสา่ยที่เดินภายใน voice coil damping factor อะไรอีกเยอะครับผม ต้องไปฟัง

ออฟไลน์ Mr_Perfects

• *
« ตอบกลับ #842 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 01:35:22 pm »
ถ้าสามารถจัด 0% x เดือนได้ จะเยี่ยมมากเลย
ผบ ส่วนใหญ่ชอบ  [เขย่า]

« ตอบกลับ #843 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 07:46:22 am »
555+ กำไว้เลยครับ เดี๋ยวปลายเดือนที่มีงานโชว์ ผมจะแวะไปครับท่าน จะลองไปฟังเทียบ RTi แล้วจะมารีวิวให้ฟังครับ

ถึง Spec จะใกล้ RTi แต่ว่าเสียงต่างกันอยู่แล้วครับ ขึ้นกับสา่ยที่เดินภายใน voice coil damping factor อะไรอีกเยอะครับผม ต้องไปฟัง

ครับผม มาลองเลยครับท่านนุ ตอนนี้ burn ไปเรื่อยๆ อะครับ ส่วนสิ้นเดือนจะมาประมาณวันไหนอะครับ ผมมีต้องไปเปิดสาขา เชียงใหม่เน้อ ผมจะไปวันที่ 29-1 นะครับ ยังงัยโทรหากันนิดนะครับท่าน นุ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #844 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 07:47:47 am »
ถ้าสามารถจัด 0% x เดือนได้ จะเยี่ยมมากเลย
ผบ ส่วนใหญ่ชอบ  [เขย่า]

จัดแน่นอนครับพี่ mac มี 0%- ..เดือนแน่นอนครับ อย่างน้อย ก้ 6-10 เดือนครับ รอนะครับพี่ ว่างๆแวะมาเอา avr มาลองด้วยนะครับพี่ครับ :)

« ตอบกลับ #845 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 07:53:46 am »
ของจะมาแล้วนะครับ ของเข้าวันที่ 28 แน่นอนครับ ใครสนใจและที่จองไว้ ผมจะทยอยรีบส่งให้นะครับ ใครสนใจโทรจองเลยนะครับ ทุกรุ่นมีจำนวนจำกัดครับ

ร้อนแรงที่สุดในเวลานี้!! Sub Woofer คุณภาพระดับ Hi-End แต่จ่ายแค่ราคา Mid-End
หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว ...อย่าเพิ่งเชื่อถ้ายังไม่ได้ฟังด้วยตัวเอง
Sub สายพันธุ์อเมริกาแท้ๆ ที่ HDT นำเข้ามาอย่างเป็นทางการ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
SB12-NSD "Compact Subwoofer" : ราคา 2x,xxx บาท ** Recommended
คงไม่มีใครเชื่อว่า Sub Woofer อเมริกาแท้ๆ ไดรเวอร์ขนาด 12 นิ้วจะมีค่าตัวไมุ่ถึงสามหมื่นบาท
วันนี้เรานำมาให้ทุกๆ ท่านได้เป็นเจ้าของแล้ว

ด้วยกำลังขับถึง 400 Watts RMS (800 Watts Peak) Class D
มั่นใจได้ว่าไดรเวอร์จะสามารถแสดงศักยภาพออกมาได้อย่างเต็มที่
วงจร DSP ที่ทาง SVS ออกแบบมาเป็นอย่างดีให้ค่าที่เที่ยงตรง

และที่สำคัญนำเข้าจาก Homedigital Theater ตัวแทนที่ถูกแต่งตั้งอย่างเป็นทางการจาก SVS อเมริกา
"มั่นใจด้วยการรับประกัน 5 ปีเต็ม ภายใน 1 ปีแรกเปลี่ยนตัวใหม่ให้ทันที !!"

SB13-Ultra "Compact Subwoofer" : ราคา 4x,xxx บาท ** Hi-End

SB13-Ultra คือรุ่นสูงสุดของ Compact Subwoofer รับรองได้ว่าไม่ธรรมดาแน่ดังที่ SVS บอกไว้ว่า
"Extreme Ultra performance, elegant footprint, versatile placement,
easy integration into any decor - Exclusively from SVS"

The Sledge STA-1000D : 1000 Watts RMS (3600 Watts Peak) Class D
ให้กำลังอย่างเหลือเฟือ หมดปัญหาสำหรับไดรเวอร์ขนาดยักษ์ 13.5 นิ้ว

ง่ายต่อการปรับเซ็ทด้วย Feature Control ควบคุมทั้งหมดเพียงปุ่มเดียว
ช่ิอง Input-Output จัดมาให้อย่างครบถ้วนทั้ง Single-End (RCA) และ Balance (XLR)

และที่สำคัญนำเข้าจาก Homedigital Theater ตัวแทนที่ถูกแต่งตั้งอย่างเป็นทางการจาก SVS อเมริกา
"มั่นใจด้วยการรับประกัน 5 ปีเต็ม ภายใน 1 ปีแรกเปลี่ยนตัวใหม่ให้ทันที !!"

PB12-Plus "Ported Cabinet Subwoofer" : ราคา 4x,xxx บาท ** High Performance
PB13-Ultra "Ported Cabinet Subwoofer" : ราคา 6x,xxx บาท ** Flagship

Subwoofer รุ่นเรือธงสูงสุดเท่าที่ SVS เคยทำมา Ported Cabinet ถูกออกแบบมาตามหลักในอุดมคติ
ตัวตู้ขนาดใหญ่ส่งผลให้เกิดมวลอากาศมหาศาลต่อการขยับของไดรเวอร์
Triple Port ระบายอากาศขนาด 3.5 นิ้ว ช่วยให้อากาศภายในตู้ไหลเวียนได้อย่างราบรื่น

The Sledge STA-1000D : 1000 Watts RMS (3600 Watts Peak) Class D
ให้กำลังอย่างเหลือเฟือ หมดปัญหาสำหรับไดรเวอร์ขนาดยักษ์ 13.5 นิ้ว

ง่ายต่อการปรับเซ็ทด้วย Feature Control ควบคุมทั้งหมดเพียงปุ่มเดียว
ช่ิอง Input-Output จัดมาให้อย่างครบถ้วนทั้ง Single-End (RCA) และ Balance (XLR)

สำหรับท่านที่ชอบซับสไตล์บ้าพลัง กระแทกกระทั้นอัดกันแบบไม่ประณีนอม เี่ราขอแนะนำ Ported Cabinet
Subwoofer ระดับ High Performance ของ SVS เข้ามาทดลองฟังกันได้แล้ววันนี้

size=6]"พลาดไม่ได้ !!"[/size]
สำหรับท่านที่กำลังมองหา Subwoofer ระดับคุณภาพในราคาแสนประหยัด
เราขอเสนอคู่หู Subwoofer สุดคุ้ม SVS : SB-1000 และ PB-1000
SB-1000 "Compact Subwoofer" : ราคา 1x,xxx บาท
PB-1000 "Ported Cabinet Subwoofer" : ราคา 1x,xxx บาท