ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คชื่อด่วน ฟรีบัตร 400ใบ !!! บัตรเข้างาน BAV Show 2010 29 ก.ค. - 1 ส.ค. นี้  (อ่าน 76546 ครั้ง)

ออฟไลน์ brazil

• *
 [yes] เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้

ออฟไลน์ Sasi999

• *
อยากให้เรื่อง  The perfect storm  ทำ 3D ค่ะ  เพราะอยากเห็นคลื่นเหมือนจริง  คงตื่นเต้น และสวยมากๆๆ ค่ะ

ออฟไลน์ tkaew

• *
อยากให้เรื่อง The Prestige ทำเป็น 3D ครับ
เพราะน่าจะใส่ effect มายากลเพิ่มเข้าไปเป็น 3D ได้อย่างดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2010, 11:19:33 am โดย tkaew »

ออฟไลน์ 2pao

• *
อยากให้แฟนฉันทำ 3 มิติ
เพราะผมว่ามันน่าจะมีชีวิตชีวามากเลยอ่ะ

ออฟไลน์ atom27

• *
อยากให้ทำเรื่อง peacemaker (1997) George Clooney ครับ

ออฟไลน์ supatt

• *
ผมอยากให้เรื่อง what dream may come ทำเป็นหนัง 3 มิติครับ
เพราะอยากเห็นฉากสวรรค์ในเรื่องว่าจะสวยงามขนาดไหน

ออฟไลน์ kittikim

• *
อยากให้เรื่องอานาคอนด้าทำเป็น 3d ครับ
เพราะตอนฉากที่มันฉกลงมาตรงน้ำตก มันน่าดูมากครับ

ออฟไลน์ somboonphu

• *
อยากให้ทำหนัง 3Dเรื่อง Black Lightning ครับ
เพราะตอนฉากรถเหาะ คงจะน่าสนุกดี

ออฟไลน์ weeratat

• Flat TV member
  • *
นางนาค ครับ หนังไทยที่เสียงดีมากๆ อยากดูในรูปแบบ 3D ครับ คงสยองน่าดู

ออฟไลน์ max

• *
Twilight ครับ

อยากเห็นฉากหมาป่า แปลงร่างตะครุบจอทีวี     [ปลื่ม]

ออฟไลน์ smith744

• *
Re: แจกฟรี 400 ใบ !!! บัตรเข้างาน BAV Show 2010 ใหญ่ที่สุด 29 ก.ค. -
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 11:19:23 am »
เรื่อง melena ของ monica bulleucci [หื่น]

เพราะเธอเป็นผู้หญิงในอุดมคติของผมจริงๆ แม้ชาตินี้ไม่ได้เจอตัวเป็นๆ แต่ 3D คงทำให้ให้ผมได้ใกล้เคียงกับความฝันบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2010, 11:20:19 am โดย smith744 »

ออฟไลน์ aus_p

• *
เรื่อง ยิปมัน   เพราะอยากเห็นการต่อสู้ของพระเอกแบบ 3 มิติ

ออฟไลน์ tat

• *
      แฟนฉัน  ครับ

ดูแล้วน่าจะยิ่ง อิน  ตอนเด็กๆ

ออฟไลน์ tat

• *
ว๊าาา ซ้ำ
วัลลี ละกันครับ
เศร้า ทวีคูณถ้า 3 D

ออฟไลน์ ghia

• *
อยากดูเรื่อง Dragon ball  เป็น 3 มิติ ครับ

คงจะได้เห็นพลังคลื่นเต่าออกนอกจอ  [หื่น]

ออฟไลน์ khunchui

• Flat TV member
  • *
อยากได้เรื่อง behind enemy lines ครับ
อยากเห็นตอนขีปนาวุธ จากพื้นสู่อากาศ

ออฟไลน์ Roman

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND.com
เอาละครับ รีบๆตอบนะครับ เดี๋ยวผมจะมาสรุปรายชื่ออีกที

ท่านไหนตอบแล้วรบกวน PM ชื่อ+นามสกุล+เบอร์โทร ให้ผมหน่อยครับ จะเอาไปทำ List สรุปชื่อเพื่อแจกบัตรฟรี

(โชว์บัตรประชาชนเข้างานได้เลยครับ )

ออฟไลน์ meninblack

• *
อยากให้สร้างหนัง Roman Holiday เป็น 3 มิติ
จะได้ดูสถานที่ท่องเที่ยวในกรุงโรมแบบเต็มตาครับ

[รัก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2010, 01:09:00 am โดย meninblack »