ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3171406 ครั้ง)

ออฟไลน์ indyssss

• *
เฮียแสงครับ ขอสอบถามราคา LCD หน่อยครับ ผมสนใจ

KLV-32W550A > Sony
KLV-32V550A  > Sony
32PFL5609S   > Philips

3 รุ่นนี้นะครับ เอาแบบผ่อน 0% กี่เดือนแล้วมีของบัตรอะไรมั่ง   [yes]

ออฟไลน์ supavadee

• *
ช่วย pm บอกราคาของ LG and Sony ขนาด 40-42 และ 46-47 มาให้หน่อย [email protected] อยู่ต่างจังหวัดจะเข้าไปดูที่ร้านวันเสาร์ที่จะถึงขอทราบราคาก่อน [คุก]

ออฟไลน์ marilyn409

• *
เฮียแสงครับ รบกวนสอบถามราคา SONY HT-SF360 ทั้งเงินสด และแบบใช้บัตรเครดิตหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tjapr16

• Flat TV member
  • *
เฮีย ขอราคา LG LCD 32"
และ LED 32 (LG) หน่อย ครับบบ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
รบกวนสอบถามราคาครับ
1.LED TV.  LG  42SL90QR
2.LED TV. Philips 40PFL8864H
3.LCD TV  LG  42LH50YR
4.LCD TV  Philips 42PFL7409S/98

แล้วทางร้านมีเครื่องเกมPS3ไว้ให้ใช้ลองกับTVหรือเปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

มีให้ลองครับ

• *
ได้รับของแล้วครับ ที่สั่งรุ่น 50pq60 ที่อยู่พัทลุง ครับ [กระโดด]

เด๋วขอตัวไปเทส ก่อนนะครับ ส่งฟรี ด้วย ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

แล้วจะอุดหนุน ใหม่นะครับ [รัก]

ขอบคุณครับ

• *
รบกวนสอบถามราคาครับ
1.LED TV.  LG  42SL90QR
2.LED TV. Philips 40PFL8864H
3.LCD TV  LG  42LH50YR
4.LCD TV  Philips 42PFL7409S/98

แล้วทางร้านมีเครื่องเกมPS3ไว้ให้ใช้ลองกับTVหรือเปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

สนใจ 4 รุ่นข้างบนเหมือนกันครับ
กับอีกรุ่น  Philips 40PFL9704H ครับ ไม่ทราบมีของหรือเปล่า

ของเข้าวันเสาร์ครับ

ออฟไลน์ happy

• *
เฮียแสงครับ ผมขอราคา Toshiba 40cv600t กับ 40rv600t ด้วยครับ

ออฟไลน์ jenodev

• *
สวัสดีครับ  รบกวนสอมถาม TV Plasma  Pana  S10  50"  ครับ  ว่าตอนนี้มีของเข้ามาหรือยังครับ  เห็นบอกว่าของจะเข้ามากลางเดือน   เมื่อวานผมโทรไป ทางร้านแจ้งว่า ของจะมาวันศุกร์  พอวันศุกร์ผมโทรไป  ทางร้านบอกว่าของมาวันจันทร์  แต่ต้องสั่งจอง  และมัดจำล่วงหน้า   เนื่องจากไม่มี  การ Stock สินค้า  ในรุ่นนี้   ผมก็เลยงงว่า  จริง ๆ แล้ว  เป็นอย่างไรครับ  เนื่องจากตอนที่โทรไปไม่ได้มีการบอกก่อนว่าจะต้องจอง ไม่มี Stock  ถ้าบอกตั้งแต่แรกผมจะได้สั่งจองไปเลย  จะได้ไม่เสียเวลารอครับ    เพราะบ้านผมอยู่ไกลครับ  เลยอย่าทราบข้อมูล ที่ชัดเจนครับ  

ผมกะว่าจะเข้าไปซื้อวันเสาร์นี้  แต่พอได้ข้อมูลแบบนี้มาเลย ยังลังเลเลยครับว่าจะต้อง  ทำยังไงบ้าง  ถ้าจองแล้วจะได้ของประมาณกี่วันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 03:42:33 pm โดย jenodev »

• *
สวัสดีครับ  รบกวนสอมถาม TV Plasma  Pana  S10  50"  ครับ  ว่าตอนนี้มีของเข้ามาหรือยังครับ  เห็นบอกว่าของจะเข้ามากลางเดือน   เมื่อวานผมโทรไป ทางร้านแจ้งว่า ของจะมาวันศุกร์  พอวันศุกร์ผมโทรไป  ทางร้านบอกว่าของมาวันจันทร์  แต่ต้องสั่งจอง  และมัดจำล่วงหน้า   เนื่องจากไม่มี  การ Stock สินค้า  ในรุ่นนี้   ผมก็เลยงงว่า  จริง ๆ แล้ว  เป็นอย่างไรครับ  เนื่องจากตอนที่โทรไปไม่ได้มีการบอกก่อนว่าจะต้องจอง ไม่มี Stock  ถ้าบอกตั้งแต่แรกผมจะได้สั่งจองไปเลย  จะได้ไม่เสียเวลารอครับ    เพราะบ้านผมอยู่ไกลครับ  เลยอย่าทราบข้อมูล ที่ชัดเจนครับ  

ผมกะว่าจะเข้าไปซื้อวันเสาร์นี้  แต่พอได้ข้อมูลแบบนี้มาเลย ยังลังเลเลยครับว่าจะต้อง  ทำยังไงบ้าง  ถ้าจองแล้วจะได้ของประมาณกี่วันครับ

เนื่องจากว่าสินค้ารุ่นนี้ ปรับราคาขึ้นจากเดือนที่แล้ว4000บาท ที่ร้านไม่สต๊อกรุ่นนี้ครับ ถ้าจะรับสินค้ารุ่นนี้ต้องมัดจำแล้วนัดส่งได้วันจันทร์ครับ บริษัทมีของครับ

ออฟไลน์ hitman

• LCD TV member
  • **
ขอราคา ซัมซุง
40" 40B650
40" 40B750
สดเท่าไร เครดิดเท่าไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 07:30:19 am โดย hitman »

ออฟไลน์ supatman

• *
อยากทราบราคา   LG 42LH50YR

SAMSUNG LA-32B350

บัตรเครดิตของ AEON ผ่อน 0% ได้หรือไม่ครับ

• *
ผมตอบทุกท่านแล้ว ท่านใดไม่ได้รับคำตอบแจ้งด้วยครับ

ออฟไลน์ Torita

• *
อยากทราบราคา LCD TV 19 นิ้ว  ไม่ต้อง fullHD  พอจะมีของมั้ยครับ 

ยี่ห้อไหนก็ได้  พร้อมราคาค่าส่งมาโคราชครับ

ออฟไลน์ supavadee

• *
ขอทราบราคาของ LG และ %Sony ว่ารุ่นไหนเจ๋งสุดช่วยแนะนำหน่อยจะซื้อเงินสดส่งมาที่สุราษฎร์ธานี วันที่ 26 ก.พ 53 จะเข้าไปชมสินค้าที่ร้านเอาขนา 40-47นิ้วช่วยแนะนำให้หลายๆ รุ่นหน่อย

ออฟไลน์ aon-jr

• *
อยากทราบราคา LCD SAMSUNG LA40B550K1R
                                            LA40B650T
                                            LA40B610A
                                            LA32B550K1R
                                            LA32B650T

มีผ่อน 0% 10 เดือน บัตรของ KBANK หรือ SCB ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 02:40:07 pm โดย aon-jr »

ออฟไลน์ satullun

• *
ขอทราบราคา PFL9704H ครับเงินสดครับ

ออฟไลน์ yokurt

• *
ได้ราคาแล้วครับเป็นราคาบัตรเครดิต แต่สอบถามราคาเงินสดกลับไป และยังไม่ได้รับคำตอบครับ ยังไงรบกวนเฮียแสงบอกราคาอีกครั้งได้ไหมครับ

47LH50
47LH70
samsung 46b650

onkyo 5205
LG 954tz
lg 954pz
samsung 1255 blu-ray

*แก้ไข*เพิ่มเติม ขอราคา  YAMAHA YHT292 ด้วยครับ ทั้งเงินสดและบัตรเครดิต

ขอบคุณครับ ยังไงคิดว่าคงได้เข้าไปภายในอาทิตย์หน้าครับ  [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:40:21 am โดย yokurt »