ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153135 ครั้ง)

ออฟไลน์ Best

• Flat TV member
  • *
ขอราคาตามนี้ครับผม

1. lcd lg lh70   --> 42 & 47 นิ้ว
2. lcd samsung b650   --> 40 & 46 นิ้ว
3. Sony ตระกูล z series  ขนาด  40 - 46 นิ้ว

ถ้าเปรียบเทียบรุ่นไหนดีสุดครับ 

แล้วจ่ายสด กับ บัตรเครดิตราคาต่างกันไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ totosang

• *
ขอราคาลดเน้นๆซื้อเงินสดกับผ่อน 0% ของรุ่นดังต่อไปนี้หน่อยครับ

Plasma พานาโซนิค TH-42PV8MT

Plasma พานาโซนิค TH-42PV80MT

Plasma พานาโซนิค TH-50PV80MT

[โย่ว]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ขอราคาลดเน้นๆซื้อเงินสดกับผ่อน 0% ของรุ่นดังต่อไปนี้หน่อยครับ

Plasma พานาโซนิค TH-42PV8MT

Plasma พานาโซนิค TH-42PV80MT

Plasma พานาโซนิค TH-50PV80MT

[โย่ว]

ขอโทษครับตกรุ่นหมดแล้วรอรุ่นใหม่เข้าอยู่ครับ

• *
แง่ว  [ไม่เอา] แล้วรุ่นใหม่จะมาเมื่อไหร่พอทราบมั้ยครับ แล้วราคาจะประมาณเท่าไหร่ครับ [ร้องไห้]

ออฟไลน์ edd

• *
สอบถามไปที่ร้าน ว่า pana ตัวใหม่จะเข้าที่ร้านเฮียวันไหน ลูกน้องเฮียบอกอีก2วัน มาแน่ แต่ผมถามทุกๆ2วันมา2อาทิตย์แล้วนะครับเฮียแสง [ไม่เอา]

• *
สอบถามไปที่ร้าน ว่า pana ตัวใหม่จะเข้าที่ร้านเฮียวันไหน ลูกน้องเฮียบอกอีก2วัน มาแน่ แต่ผมถามทุกๆ2วันมา2อาทิตย์แล้วนะครับเฮียแสง [ไม่เอา]

ของน่าจะเข้าวันนี้ครับ จะpmราคาไปให้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ edd

• *
ประมาณกี่โมงครับเฮีย เด๋ยวผมจะเข้าไปที่ร้านวันนี้เลยครับ

• *
ประมาณกี่โมงครับเฮีย เด๋ยวผมจะเข้าไปที่ร้านวันนี้เลยครับ

เย็นๆครับ รบกวนขอชื่อหลังไมค์  ด้วยครับ

• *
สวัสดีครับท่านสมาชิก lcdthailandสำหรับท่านที่ต้องการplasma panasonic 42" new TX-P42C10 
ราคาพิเศษ สอบถามก่อนได้ครับ 0%10m ktc citibank kbank scb

http://cgi.ebay.ph/ws/eBayISAPI.dll?ViewItem&item=120432257748&indexURL=

Key Features:
42inch (106cmV) PLASMA
Progressive HD Plasma Display Panel
Built-in FREEVIEW
SD Memory Card Slot
Remote Control
1024 x 720 Pixels
100 Hz Double Scan
15,000:1 Dynamic Contrast
1000P Level 2.5, FASTEXT/LIST
Smart Networking with VIERA Link
VIERA Image Viewer (JPEG)
20Watts (10W x 2) (RMS)
V-Audio Surround
2 x HDMI Input
PC Input Mini D-sub 15-pin x 1
Video Noise Reduction
SCART Connection
Electronic Programme Guide
On-Screen Display
Multi Window Picture-and-Text
Aspect Controls
Power Save Mode

ออฟไลน์ arm150

• *
เฮียแสงครับ ผมอยากทราบราคาเงินสดแบบสุดๆ home theater SONY SF-2300 ครับ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

• *
ขอราคา TX-P42C10  เงินสดด้วยครับ 

ออฟไลน์ oatsubaru

• *
สอบถามราคา lg   32lh70 ว่าที่ร้านตอนนี้มีของมั้ยครับ แล้วราคาเท่าไรครับ  รบกวน pmด้วยนะครับ

• *

ออฟไลน์ pee77

• *
ขอราคา Samsung Plasma B650  50"  ทั้งสดและผ่อนด้วยครับ

ออฟไลน์ Jeed0909

• *
 Samsung Plasma B650 มีกี่นิ้วบ้างอะครับขอราคาเงินสด ด้วยครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ edd

• *
 [กิน] ร้านแสงชัยสุดยอด..ดดดดดดดดดดด.    ได้มาแล้วครับ pana ตัวใหม่ ขอบคุณเฮียแสงและลูกน้องทุกคนมาก ครับ กับการบริการชั้นเยี่ยม แล้วจะไปใช้บริการใหม่นะครับ

ออฟไลน์ Funkaro

• *
เฮียแสงคับ ขอทราบราคาสด - ผ่อน ของ lcd 2 รุ่นหน่อยคับ [คิคิ]
- LG 32LH70
- Sumsung 32B650
PM มาบอกหน่อยนะคับ ตัดสินใจได้แล้วจะได้ไปสอยจากร้านเฮียซะหน่อย

ออฟไลน์ Yo

• *
หวัดดีครับ เฮียแสง ผมอยากทราบข้อมูลหน่อยนะครับ ว่า Sharp LC-42A85M กับ LC-42A77M ตัวไหนมันใหม่กว่ากันครับ
แต่ละรุ่นมีราคาเท่าไหร่เหรอครับ อีกอย่างหากเทียบกับSS B650แล้วเนี่ย เรื่องของภาพอันไหนดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ