ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3170852 ครั้ง)

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
วันนี้ผมโทรถามราคา Samsung 32" B650 กับชุอโฮมของ Sony DZ870, 790 กับทางร้านแล้วครับ
ซึ่งโอเคมาก
แต่ว่าผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับไกลพอตัวแล้วคิดจะลงไปซื้อสามตัวนี้ช่วงวันที่ 28-29 สิงหานี้
เลยอยากได้รับคำยืนยันหน่อยครับว่าสามตัวนี้จะมีของมั้ยครับในช่วงที่ผมไปเพราะจะได้ไม่เสียเที่ยวครับ
หรือถ้ายังตอบไม่ได้ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าทามงายดีเพราะผมม่ายอยากไปเสียเที่ยวอ่ะครับเพราะตั้งใจไปซื้อเลย
ช่วยหน่อยครับ

สวัสดีครับคุณnoknoinoi

ตอนี้เรามีสินค้าSamsung 32" B650  ชุดโฮมของ Sony DZ 790 ถ้าคุณพี่ต้องการให้เราเก็บไว้คุณพี่ต้องโอนมัดจำเข้ามาให้เราก่อนเราจะเก็บไว้ให้เเน่นอนครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ noknoinoi

• *
ถามอีกซักหน่อยครับ ถ้าโอนเงินไปจองแล้วจะได้เลือกของเองมั้ยครับ
หรือถ้าทางร้านเลือกให้ถ้าสินค้ามีปัญหาทามงายงับป๋ม

ปล.ถามมากไปนิดโทดทีนะครับ(จะซื้อจิงๆ)

• *
ถามอีกซักหน่อยครับ ถ้าโอนเงินไปจองแล้วจะได้เลือกของเองมั้ยครับ
หรือถ้าทางร้านเลือกให้ถ้าสินค้ามีปัญหาทามงายงับป๋ม

ปล.ถามมากไปนิดโทดทีนะครับ(จะซื้อจิงๆ)

ทีวีมีให้เลือกหลายเครื่อง ชุดโฮมมีเครื่องเดียวใหม่แกะกล่อง ไม่เคยมีปัญหาอยู่เเล้วเครื่องเสียงโซนีถ้ามีเปลื่ยนได้ภายในสิบห้าวันครับ

ออฟไลน์ asphere

• *
    • MSN Messenger - watnaron@hotmail.com
ราคาค่าตัว SAMSUNG LED TV S6 UA40B6000 ตอนนี้เท่าไรแล้วครับ? ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ gumairu

• *
เฮียครับ ขอราคาเงินสด+เงินผ่อน+cashback ของ lg42lh50 ด้วยครับ แล้วตอนนี้มีของมั้ยครับ

ออฟไลน์ lookchint

• *
Re: ร้านแสงชัยอีเล็คโทรนิคแยกเกษตรจำหน่า
« ตอบกลับ #239 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 10:19:42 pm »
เฮียครับอยากทราบราคา  เงินสด ลดได้สุดๆเท่าไหร่ครับ

Samsung LA40B650 , LA32B650 , LA37B530

กำลังย้ายห้องใหม่ อยากได้ๆๆ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2009, 11:02:46 pm โดย lookchint »

ออฟไลน์ sinewave

• *
รบกวนสอบถามราคาโฮมเธียเตอร์ ONKYO HT-s3100 ด้วยครับ

ผ่อน 0% ใช้บัตรธ.กรุงศรีได้รึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ zerocenter

• Edge LED TV member
 [เท่ห์]   วันก่อนก็ไปถอย ONKYO ได้ขาตั้ง เซอร์ราวจากร้านเฮียมา ขายไม่แพงครับ 1300 เอง ถูกกว่าห้างเยอะครับ  แบบก็สวยกว่า แต่ไม่มีน๊อตยึดเท่านั้นเองหาซือมาใส่เอาเองครับ เห็นเขาบอกของเพิ่งมาส่ง  แต่ OK ครับ

• *
ตอบหมดแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ เป็ดน้อย

• *
ขอทราบราคา ซัมซุง 32B650 กับ 40B650 ด้วยครับ
แล้วส่งต่างจังหวัด ด้วยหรือป่าวครับ
ถ้าส่งคิดเท่าไหร่ อยู่หัวหินครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เป็ดน้อย

• *
อีกทีครับ ถ้าไม่ส่งนี่คงต้องไปรับเองแน่เลย
กล่องบรรจุทีวีมีขนาดกว้างยาวแค่ไหนครับ คนเดียวถือไหวมั้ยครับ เฉพาะตัว 32 นิ้วนะครับ

ขอบคุณครับ

• *
อีกทีครับ ถ้าไม่ส่งนี่คงต้องไปรับเองแน่เลย
กล่องบรรจุทีวีมีขนาดกว้างยาวแค่ไหนครับ คนเดียวถือไหวมั้ยครับ เฉพาะตัว 32 นิ้วนะครับ

ขอบคุณครับ

กล่องบรรจุทีวีมีขนาดกว้างยาวแค่ไหนครับ กว้าง 62 cm ยาว90 cm ลึก 26 cmคนเดียวถือไหวมั้ยครับ ถือได้ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pakdee

• Flat TV member
  • *
ขอราคาเงินสด และ ผ่อน 0%  10 เดือนด้วยครับ

LG LCD
32 LH20/35/70
37 LH35/50/70

Aircon.(ราคารวม และ ไม่รวมติดตั้ง)
Sharp PT10
Daikin FTE09 JV2S
Pana  PC9JKT

Pana PC24JKT
Trane TripleE 24000 BTU
York   Rockies 22800 BTU

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jsh

• *
เฮียแสงครับ ไม่ทราบว่า DVD Recorder LG 399RH แบบ 320GB ของมาหรือยังครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ colleone

• Flat TV member
  • *
อยากให้เฮียช่วยตัดสินใจเลือกให้ครับ
LG 42LH70
LG 42LH50
SS 40-650
ทำไมสเปค LH50 สูงกว่าLH70 แต่ราคาถูกกว่า ต่างกันแค่ bluetooth หรือครับ
ยังไงอยากให้ช่วยเปรียบเทียบ + เทียบกับของ ss ด้วยนะครับ
ถ้าซื้อเงินสดได้เนทๆเท่าไรครับ
รบกวน pm ครับ

• *
ตอบหมดแล้วครับ ขอบคุณมากครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ tassapon

• *
สนใจ pana p50s10 ครับ ขอทราบราคาเน็ตสุดครับ(บัตรเครดิต ไม่ผ่อน) และมีของหรือเปล่าครับ จะซื้อประมาณกลางเดือนนี้ครับ มีของแถมอะไรมั๊ย รับประักันยังไงครับ PM ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ ake_kun

• *
 [เขย่า]
ขอความคิดเห็นด้วยครับ
LG LCD 42LH70
LG LCD 42LH50
SS LCD 40-650
SS LED 40B6000
เทียบความคุ้มอันใหนดีครับ [มากมาย]
ปล.1.ขอราคา SS LED 40B6000 ด้วยครับ
     2.Cash back มีของบัตรอะไรบ้างครับ
ขอบคุณครับ [ปลื่ม]