โพลล์

ถ้า LG 65SJ800T กับ Sony 65X7000E  ราคาเท่ากัน ท่านจะเลือกตัวไหนครับ

LG 65SJ800T
Sony 65X7000E

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยครับ ระหว่าง LG 65SJ800T กับ Sony 65X7000E  (อ่าน 6236 ครั้ง)

ออฟไลน์ whitehead

• *
คือพอดีว่าจะซื้อทีวีเป็นของขวัญให้ตัวเองซักหน่อยครับ แต่มีงบได้แค่ประมาณ 2 ตัวนี้

ไปดูตัวจริงก็ตัดสินใจไม่ได้ซักที เลยอยากเข้ามาขอความเห็น พี่ๆน้องๆหน่อยช่วยเลือกหน่อยครับ

ป.ล. ถ้าให้เหตุผลด้วยจะดีมากเลยครับ

ขอบคุณมากๆๆเลยครับ  [รัก] [รัก] [รัก]

ออฟไลน์ whitehead

• *
ไม่มีใครเคยใช้ หรือจะออกความเห็นบ้างเลยหรือครับ  [เศร้า] [เศร้า] [เศร้า]

ออฟไลน์ poppyza

• Flat TV member
  • *
ดูมาเท่าไหร่ครับ แนะนำ 65sj850t