โพลล์

คำถาม: ถ้า LG 65SJ800T กับ Sony 65X7000E  ราคาเท่ากัน ท่านจะเลือกตัวไหนครับ

LG 65SJ800T
Sony 65X7000E
หน้า: [1]

รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยครับ ระหว่าง LG 65SJ800T กับ Sony 65X7000E

• whitehead
  • *

คือพอดีว่าจะซื้อทีวีเป็นของขวัญให้ตัวเองซักหน่อยครับ แต่มีงบได้แค่ประมาณ 2 ตัวนี้

ไปดูตัวจริงก็ตัดสินใจไม่ได้ซักที เลยอยากเข้ามาขอความเห็น พี่ๆน้องๆหน่อยช่วยเลือกหน่อยครับ

ป.ล. ถ้าให้เหตุผลด้วยจะดีมากเลยครับ

ขอบคุณมากๆๆเลยครับ  รัก รัก รัก
  • whitehead
  • *

ไม่มีใครเคยใช้ หรือจะออกความเห็นบ้างเลยหรือครับ  เศร้า เศร้า เศร้า
  • poppyza
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

ดูมาเท่าไหร่ครับ แนะนำ 65sj850t
หน้า: [1]