หน้า: [1]

ถามผู้ที่เคยใช้ Netflix กับ Iflix หน่อยครับ

• kriengim
  • Flat TV member
  • *
ถามผู้ที่เคยใช้ Netflix กับ Iflix หน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 08:54:03 am »

ผมเห็นเขาประกาศขายในห้องซื้อขาย เขาอับเดรตกันทุกๆวัน ทางNetflix ประกาศว่าดูตลอดชีพ 400 บาท  ทางiflix ประกาศว่า 1 ปี 50 บาท ผมเคยโพสถามเขาในห้องประกาศแต่ไม่เห็นเขาตอบคำถาม ดูมันแปลกๆดี ผมเองสนใจจะซื้อแต่เขาไม่ตอบคำถามที่ผมถาม ผมเลยมาโพสถามที่ผู้ที่เคยใช้หรือเคยรู้ข้อเท็จจริงครับ   ปลื้ม  ปลื้ม  ปลื้ม
  • kriengim
  • *
Re: ถามผู้ที่เคยใช้ Netflix กับ Iflix หน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 12:36:38 pm »

ท่่าจะหาข้อมูลในการตัดสินใจไม่ได้เสีย เพราะไม่มีผู้ตอบ  ขอบคุณครับ
  • blackroadster
  • LCD TV member
  • **
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
Re: ถามผู้ที่เคยใช้ Netflix กับ Iflix หน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 02:39:31 pm »

แฮคชาวบ้านเค้ามาครับส่วนใหญ่ อย่าไปเอาเลย วันดีคืนดีก็จะเล่นไม่ได้โดนเทกันมาก็เยอะ ที่สำคัญเค้าอุตส่าห์ให้แชร์กันในราคาถูกมาก และถูกต้องตามกฎหมาย
  • kriengim
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 08:21:21 am »

ขอบคุณครับ จะได้รู้ตัวก่อนและคงไม่สนใจแล้วครับ
  • K_AViar
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 09:16:16 am »

หาตี้แชร์กันดีกว่านะ
หน้า: [1]